• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake games bắn súng, chất lượng dành cho gamer

nguyenpa

Super V.I.P
Quake 1.04 OpenGL ES

Quake là games bắn súng khá giống Doom 2, 1 game khá nổi tiếng trên PC.
Game chơi khá tốt trên N95, N95 8gb, N90, N82.
Hình ảnh đẹp 3D khá tốt, âm thanh sống động. :D
Cách cài đặt:
+ Down game ở trong files bảo mật, giả nén chép nguyên thư mục vào thẻ nhớ (dung lượng game sau khi giải nén khoảng 19MB(files down chỉ khoảng 6M)

[HIDE="thank"]link 1: http://www.zshare.net/download/8007626083d651/
link 2: http://www.4shared.com/file/38702685/e7a831f7/QUAKE1.html?dirPwdVerified=a7061943[/HIDE]

+ Tải 2 tập tin cài vào máy hay thẻ điều ok.

Cách chơi: để dễ dàng các bạn nên vào options -> controls để chỉnh lại các phím cho dễ chới nhé.;;)

PS: game này khá hấp dẫn, nhưng chơi nhiều bị tress =))=))

viettranvtpt

Đã thanks nhưng không hiện link down,nhấn F5 liên hồi cũng không được,why?game này có dùng cho 6120 được không?

tonytrung235

thế bỏ vào thẻ nhớ rồi chơi như thế nào hả anh .. đâu có thấy icon hay gì để chơi

p0rtykjn

Bỏ dzô thẻ nhớ rồi tìm file nào là *.sys hay *.jar thì select rồi cài như bình thường thôi mà...Hùi trước chơi trò này trên n73 thấy load cực lâu+hơi giật (có lẽ n73-ME Ram hơi yếu >"< )
Theo mình nghĩ nếu bộ nhớ trong dư dả 1 chút thì nên cài vào bộ nhớ máy sẽ tốt hơn cài vào thẻ nhớ bởi 1 lẽ đương nhiên là nếu khi chơi thì cũng lúc đó máy lại phải load dữ liệu trên thẻ nhớ ... Đấy là mình nghĩ thế thôi chứ ko bít có phải thế thật ko nữa (_ _") Dù sao thì 75% là đúng như vậy :D

ngoctinhanh

tại sao mình làm đúng thế rùi mà vẫn ko đc nhỉ?cài xong rùi nhưng ko chạy đc???

DEVIL_BESIDE_YOU

Xem làiile đùđi bác nguyenpa...dơn về giãi nén ra có 1 folder,trong đó toàn file gì đâu ko hà