• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quản lý ổ đĩa,Folder với SystemExplorer_v1.8_S60V2_VietHoa by saodoingoi142.

saodoingoi142

Moderator
Công nhận để tìm đc 1 phần mềm đã khó rồi,nay Việt hóa chúng lại cùng khó hơn…!!! :p Hi vọng các bạn luôn ủng hộ,luôn trân trọng những gì mà người tìm và Việt hóa ra phần mềm nhé…!!!. ;) Chúc các bạn luôn vui vẻ,hạnh phúc và thành đạt hơn nữa trong cuộc sống…!!! ;;)

Được sự động viên của các Admin,các Mod…của Diễn đàn,hôm nay mình xin gửi tới các bạn 1 phần mềm ứng dụng đã đc mình Việt hóa cho Mobile.Đó là phần mềm System Explorer_v1.8_S60V2.-~-Được Cr@ck bởi SymBoSS Enjoy.

Phần mềm Quản lý ổ đĩa,các thư mục Folder hay File.Giúp chúng ta có thể thao tác xem,hay chỉnh sửa như:Sao chép,Cắt,Dán v.v…trên Mobile.Nó cũng có thể cho ta thao tác trực tiếp ngay trên giao diện phần mềm với các phím tắt như: (Phím *-Lên trang;Phím #-Xuống trang;Phím 2-Sao chép;Phím 3-Xóa;Phím 4-Đầu dòng;Phím 5-Cuối dòng;Phím 6-Chọn/Bỏ chọn;Phím 7-Dán;Phím 8-Tìm kiếm)...:-?

Các bạn có thể dùng kết hợp thêm phần mềm WinFile_1.4.2(Được chạy trên nền Python,có trong Diễn đàn) của Pro anhtamhcm nữa thì sẽ là vô đối khi nói đến phần mềm Quản lý ổ Đĩa,thư mục…trên Mobile. ;;)
System Explorer_v1.8_S60V2-Là 1 trong những phần mềm nằm trong Bộ Việt hóa đầu tay,đc mình ấp ủ bấy lâu nay để Việt hóa.Trong lúc sử dụng có 1 số từ ngữ mang tính chất thuộc về phần mềm,máy móc nên mình ko Việt hóa.Nếu có chỗ nào ko ưng ý xin các bạn thông cảm dùm và cứ góp ý nhé…!!! ;;)

Dẫu biết phần mềm này đã có lâu rồi,cũng có người gửi và Việt hóa rồi song mình vẫn mạo muội xin gửi lên Diễn đàn để mọi người có thêm sự lựa chọn mới cho riêng mình!!!Vậy nha!,chào các bạn…!!!. ;;):p

SystemExplorer_v1.8_VH by HungMDF-saodoingoi142.zip.7z (245 KB)

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

cái này duyệt file có nhanh hơn X-Plore ko bác, mình xài X-Plore 1.35 thấy good lắm rồi
Tất nhiên là x-plore+ winfine= vô đối òi.
Dù sao hum nay lên net= pc kũng phải thank bác chủ topic phát, vì đã chia sẻ,
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Mình ko thể nói thằng nào nhanh hơn thằng nào đc!Vì tùy theo sở thích, nhu cầu sử dụng của mỗi người khác nhau.Hơn nữa cứ mỗi phần mềm lại có mỗi nét đặc trưng riêng và cái hay riêng.Với mình thì từ khi dùng thằng 7610 đến giờ mình chỉ dùng duy nhất SystemExplorer,và cách đây ko lâu mình cũng dùng kết hợp thêm thằng WinFile nữa.Mình thấy giao diện,cũng như các Icon,các phím tắt của SystemExplorer đc bố trí rất thân thiện,gọn gàng...Các bạn hãy nhìn các bức ảnh phía trên và tự mình khám phá_lựa chọn thêm nhé!!!

ngocquynh_mdf

Posted via Mobile Device Mình ko thể nói thằng nào nhanh hơn thằng nào đc!Vì tùy theo sở thích, nhu cầu sử dụng của mỗi người khác nhau.Hơn nữa cứ mỗi phần mềm lại có mỗi nét đặc trưng riêng và cái hay riêng.Với mình thì từ khi dùng thằng 7610 đến giờ mình chỉ dùng duy nhất SystemExplorer,và cách đây ko lâu mình cũng dùng kết hợp thêm thằng WinFile nữa.Mình thấy giao diện,cũng như các Icon,các phím tắt của SystemExplorer đc bố trí rất thân thiện,gọn gàng...Các bạn hãy nhìn các bức ảnh phía trên và tự mình khám phá_lựa chọn thêm nhé!!!

Hùng nè!!!Tau đổi máy N93j kia cho bạn vợ dùng rồi!!!:p Bây giờ đang dùng con N70,hôm nay lên lại với PDAViet tìm vài bài của mi và của các bậc tiền bối để dùng nè!!!;;)_Bữa trước tau Down và dùng cái này của mi mà sao có 1 vài chỗ không có Tiếng việt nhỉ???!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Hùng nè!!!Tau đổi máy N93j kia cho bạn vợ dùng rồi!!!:p Bây giờ đang dùng con N70,hôm nay lên lại với PDAViet tìm vài bài của mi và của các bậc tiền bối để dùng nè!!!;;)_Bữa trước tau Down và dùng cái này của mi mà sao có 1 vài chỗ không có Tiếng việt nhỉ???!!!;;)

Bài viết đầu tiên mình đã nói khá rõ rồi mà!!!Với phần mềm này bên trong nó chứa ngôn ngữ sử dụng mang tính chất thuộc về phần mềm,máy móc nên ko Việt hóa được,để nguyên vậy!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

BABY2010

Có bản 1.81 mà ko thấy ai viethóa nó nhỉ? Ai khát máu thì thịt nó đi