• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quay phim ko giới hạn cho 7610

anttim

quay phim định dạng avi , không giới hạn. mình seach trên diễn đàn mà không thấy nên up thử .nếu có rồi thì BQT del giùm em:).các bạn tải về bỏ đuôi 7z rồi giải nén nhé;;)

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Bài viết của bạn phải có ảnh kèm theo mới đúng qui định, bổ sung ngay trước khi bị xóa vì sai nhé.
Còn nữa là tiêu đề là PM quay film mà sao tên file đính kèm lại là 1 PM ghi âm nhỉ :-?

thamky

Bài viết của bạn phải có ảnh kèm theo mới đúng qui định, bổ sung ngay trước khi bị xóa vì sai nhé.
Còn nữa là tiêu đề là PM quay film mà sao tên file đính kèm lại là 1 PM ghi âm nhỉ :-?
Posted via Mobile Device
đó là pm quay film bạn a!

kakalot29307

món này là ETI CAMCORDERlđây màcho dòng V2 thôi chứ V3 xài không được đâu (điển hình là 6680,6681,N70,N72.....xài không được)Nó còn có tên gọi là QUAY FIML RA ĐUÔI AVI nữa:p

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

món này là ETI CAMCORDERlđây màcho dòng V2 thôi chứ V3 xài không được đâu (điển hình là 6680,6681,N70,N72.....xài không được)Nó còn có tên gọi là QUAY FIML RA ĐUÔI AVI nữa:p
Theo như bạn nói "cho dòng V2 thôi chứ V3 xài không được đâu (điển hình là 6680,6681,N70,N72.....xài không được)" thì các máy trong ngoặc là v3?? làm gì có chuyện đó :)

NGUYENTRANDUNG

Đã thử cái này vào năm 2006 trên N72 không dùng được N70 cũng vậy thôi. Đối với 7610 và 6600 thì ok nhưng khoảng giữa năm đó nghe trên nhiều 4rum bạn luận về vấn đề dùng nó có hại cho camera của máy nhưng chưa biết có thật hay không

hunterviet

Well-Known Member
Đã thử cái này vào năm 2006 trên N72 không dùng được N70 cũng vậy thôi. Đối với 7610 và 6600 thì ok nhưng khoảng giữa năm đó nghe trên nhiều 4rum bạn luận về vấn đề dùng nó có hại cho camera của máy nhưng chưa biết có thật hay không

Cái tin mà bạn nói là chính sác đó, chỉ là ý kiến mong chủ topic thông cảm nha

anttim

Cám ơn các anh chị đã góp ý cho em. Nhưng qua thời gian em sử dụng thì thấy rằng pm này quay fim rất ổn và cái camera của máy vẫn quay bình thường như xưa. Thế nên em mới up lên cho mọi người dùng thôi. Nếu như dùng cái này mà đến lúc cho cái camera của máy có vấn đề thì có lẽ lúc đó đt cũng đã hết hạn sử dụng mất rùi.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Cám ơn các anh chị đã góp ý cho em. Nhưng qua thời gian em sử dụng thì thấy rằng pm này quay fim rất ổn và cái camera của máy vẫn quay bình thường như xưa. Thế nên em mới up lên cho mọi người dùng thôi. Nếu như dùng cái này mà đến lúc cho cái camera của máy có vấn đề thì có lẽ lúc đó đt cũng đã hết hạn sử dụng mất rùi.

Có hại cho Camera là điều dễ hiểu mà bạn, vì nó quay được liên tục không giới hạn, còn mặc định thì có muốn hỏng Camera cũng bó tay đâu có quay được lâu đâu.:D

NGUYENTRANDUNG

Có hại cho Camera là điều dễ hiểu mà bạn, vì nó quay được liên tục không giới hạn, còn mặc định thì có muốn hỏng Camera cũng bó tay đâu có quay được lâu đâu.:D

Camera trên N70 chỉ quay hơn 1g là nóng hết cả máy, khoảng 2giờ phải gọi cứu hoả:D

anttim

Đây sẽ là giải pháp tối ưu cho cái camera của bạn. Nhưng không nên quay quá lâu nhé .

traitimcodon89

Posted via Mobile Devicehj.Chiều ra net.Quên mất chưa vào xem bài của bạn,bạn viết hay lắm(ý kiến riêng của mình):Dhj.Cố gắng đóng góp nhìu bài hay cho PDAVIET nhé! Có gì mới,lạ nhà mình chưa có thì mang hết về nhà chia sẻ nha.Đang ol bằng N7610 nên ko thanks đc mai ra net mình thanks cho.Hj:D cố lên nha:D.Hjx jo cũng khuya mún đi ngủ mà rùj pùn è wá mà ko jám ra ngoài.Hjx sợ ma:Dhj

anttim

cám ơn bạn wá khen. Mình là men mới nên chưa có kjh nghjện . Mong các bạn giúp đỡ nhìều. Mình hâm mộ các a, chị trên pda lắm , những ngườj làm vjệc ko công mà vẫn cống hjến hết mình.

traitimcodon89

cám ơn bạn wá khen. Mình là men mới nên chưa có kjh nghjện . Mong các bạn giúp đỡ nhìều. Mình hâm mộ các a, chị trên pda lắm , những ngườj làm vjệc ko công mà vẫn cống hjến hết mình.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:p:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D:D:D:-??:mad:)cố gắng nhìu bạn nhé mọi người sẽ hết lòng giúp đỡ bạn:D cùng chung sức xây dựng PDAVIET ngày càng phát triển hơn bạn nhé=D>!

TruBic

Well-Known Member
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:p:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D:D:D:-??:mad:)cố gắng nhìu bạn nhé mọi người sẽ hết lòng giúp đỡ bạn:D cùng chung sức xây dựng PDAVIET ngày càng phát triển hơn bạn nhé=D>!

bạn nên hạn chế dùng mấy cái biểu tựong vì bài viết mất cái hay
vài lời góp ý với bạn.