• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 9)

Inuyasha1987

pác nào cho hoi chút
tình hình la em thấy cái này no có 3 font chữ mặc định

Tiems New Roman
Symbol
Arial

có cách nào cài thêm font không? em đang muốn cài thêm cái font .VnTime nữa để tiên hơn

Bạn xem font của nó đuôi gì rùi lên google tìm xem có phông vntime đuôi đó ko, mình toàn dùng time new roman hoặc dùng fần mềm chuyển font chuyển về TNR hết nên ko quan tâm nhiều về cái này ^^!

Có Cách nào để cài đặt trên N97 chưa máy anh??? e cài nó toàn báo update error ko ,hichic:(

N97 office gắn liền luôn rồi, bản cài này là bản cr@ck nên fải cài bộ chuẩn 5.0 ver nhỏ hơn ver có sẵn trong máy của bạn nên tự khắc nó báo update error và ko cho cài do bản cài thấp hơn mà. h chỉ còn cách bạn chịu khó dùng bản trial của máy hoặc lên google tìm xem có ai share key hay có cách cr@ck bản có sẵn trong máy ko. Về office thì mình thấy trong diễn đàn mình ko sôi nổi lắm chắc tại ít người dùng ^^!

bebu_8h

Cho mình hỏi là làm sao để vào được C:\Private? Mình còn thiếu kiến thức nên chưa hiểu rõ lắm, bạn nào có thể giúp mình được không? Mình dùng X-proler mở C nhưng trong Private không hề có bất cứ một folder nào cả. Bạn nào biết xin giúp mình với. Mình cảm ơn!

lemanhhapt

Cho mình hỏi là làm sao để vào được C:\Private? Mình còn thiếu kiến thức nên chưa hiểu rõ lắm, bạn nào có thể giúp mình được không? Mình dùng X-proler mở C nhưng trong Private không hề có bất cứ một folder nào cả. Bạn nào biết xin giúp mình với. Mình cảm ơn!

Trong X-Plore bạn vào Tool>Configuration và đánh dấu vào các ô Show ROM drive, Show RAM drive và Show System files/folders thì mới thấy cái C:\Private:

bebu_8h

Nhưng mình không hiểu tại sao trong Private không hề có bất kì một file hay folder nào để xóa cả???? Mặc dù mình đã để show hết tất tần tật rồi.

hellboy2389

Quick office này dùng font nào vậy sao mình mở file excel lỗi font tùm lum ko đọc được j hết

Inuyasha1987

Nhưng mình không hiểu tại sao trong Private không hề có bất kì một file hay folder nào để xóa cả???? Mặc dù mình đã để show hết tất tần tật rồi.

Vậy hỏi bạn máy bạn đã hack phone chưa ? Nếu đã hack thì xem trong rompatcher đã appy file open4all chưa ? Sau đó mới ktra xem trong X-plore đã tích hết những cái show chưa, show hidden file rồi show system file ...

Quick office này dùng font nào vậy sao mình mở file excel lỗi font tùm lum ko đọc được j hết

Bạn chuyển về time new roman đi thì ko lỗi phông nữa, do đt đọc đc ít phông mà :)

Ntv_79

Đăng ký thì vô tư, email nào cũng được! Mình đăng ký xong thì vào tạo file mới được. Nhưng khởi động lại máy vào thì lại không được. Ai có kinh nghiệm về vụ này không giúp mình với!

Jehell

Bản cập nhật mới: QuickOffice Quickoffice AM v6.2.240

file down về có thể ko giải nén đc vì số kí tự wá nhìu, mấy bác có thể down theo link này nhe !
HTML:
http://www.mediafire.com/download.php?vunqtoiqyuu

tamida

cái này có virus bạn àh, cài vào thỉnh thoảng nó lại kết nối GPRS hoặc Wifi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao không cài lên thẻ nhớ mà bắt buộc phải cài vào máy vậy bác ?

Một số PM thuộc về hệ thống thì nó bắt buộc bạn phải cài lên bộ nhớ máy, không có tùy chọn cài lên thẻ đâu bạn và Quick Oficce là một trong những số đó.

hoangtai_vtvn

Posted via Mobile Device
kài đâu mà chả đc bn :)
Bộ nhớ trong của 5800 ít lắm bạn ,cài nhiều chiếm hết chỗ đó .
Một số PM thuộc về hệ thống thì nó bắt buộc bạn phải cài lên bộ nhớ máy, không có tùy chọn cài lên thẻ đâu bạn và Quick Oficce là một trong những số đó.
Mới thấy Handy shell gì mà bác sữa nhanh thế ,em cũng hok bik về handy shell ,đễ em tìm hiểu coi sao ,thanks bác nhá !