• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quickofficeuiq_4.0.249 - Bản upgrade

Thoai_DakMil

Super V.I.P
ĐÂY LÀ BẢN UPGRADERCHO CÁI Quikoffice CỦA MÁY LÊN V4.0.249​

cài vào chỉ reset may lại một lần là ok​

hoanghai1992

hehe, tớ vừa post topic dưới lúc trước nhưng chắc ko ai thấy, ;) cái này dotsis có nói rồi nhưng có mấy đứa bảo là bị lỗi, lúc đầu xài ngon nhưng sau đó ko vào đc nữa :| Ai thí nghiệm trước đi nha, phải máy ngày xài vẫn ổn thì mới dám down về :D

thanhchi

Tks bạn đã share! Nhưng đây hình như không phải là bản Update bản Quickoffice trong máy thì phải. Vì minh cài vào nó không hỏi update or no?

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai1992

thế sau đấy pác còn thấy phiên bản cũ nữa ko ? hay chỉ thấy bản 4.0 này :D pác cài vào bộ nhớ đt hay thẻ nhớ :-??

tuan6566

Mình cài nó tự động vào ổ C luôn, không cho mình chọn, không gỡ được luôn. Sau đó mình không bao giờ vào chương trình được nữa, cứ kích vào icon là đơ máy luôn, không biết các bác có gặp chưa?

hoanghai1992

=)) đấy là 1 trong những lỗi tớ đã nhìn thấy nên mới ko dám thử, đúng rồi, vì nó upgrade cái Quick Office của máy lên nên ko thể xóa đi được :| bản này chưa ổn định lắm đâu ><

tommynguyen1961

=)) đấy là 1 trong những lỗi tớ đã nhìn thấy nên mới ko dám thử, đúng rồi, vì nó upgrade cái Quick Office của máy lên nên ko thể xóa đi được :| bản này chưa ổn định lắm đâu ><

Mình cài nó tự động vào ổ C luôn, không cho mình chọn, không gỡ được luôn. Sau đó mình không bao giờ vào chương trình được nữa, cứ kích vào icon là đơ máy luôn, không biết các bác có gặp chưa?

Bạn muốn cài vào đâu mà chẳng dc. mình cài nó hỏi đưa vào đâu thì mình đưa vào thẻ nhớ bình thường mà có gì đâu nà.:D:D;;)

THAMTUTU

Các bác ơi giúp mình nhé. MÌnh cài vài vào giờ, nó báo Corup ổ D: giò máy P1i không nhận được ổ D luôn rồi, có cách nào giải quyết tốt nhất không, các bác giúp nhé, chứ giờ mà format lại ổ D thì tốn công cài đặt lại quá đi.

Son_Do

Well-Known Member
Bạn muốn cài vào đâu mà chẳng dc. mình cài nó hỏi đưa vào đâu thì mình đưa vào thẻ nhớ bình thường mà có gì đâu nà.:D:D;;)

Đúng là nó có hỏi bạn muốn cài vào đâu, nhưng khi cài rồi thì đố mà gỡ nó ra được. Bản này bị lỗi, tốt nhất không nên cài.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cái này là bản upgrade các bạn chỉ cài lên ổ C thì nó mới hoạt động ổn định được

thichchi123

bản này hack của g900 nhưng ko phải cái gì thích cung cài lên mà dùng đc đâu=))

hoanghai1992

=)) rất nhiều người đã thử và bị lỗi, bản này ko ổn định lắm đâu, cứ xài vài ngày mới thấy, chứ vừa cài xong nói chung xài ngon ;)

thanhchi

Bản này còn có lỗi là đôi khi không open được một số văn bản word nữa.
Nếu rơi vào tình trạng croup ổ D thì chỉ còn cách format lại máy, nếu vẫn chưa nhận được thì format lại luôn thẻ nhớ.

hoanghai1992

;)) format xong hình như cũng ko sửa đc lỗi đâu nha, vụ này nghe bọn dotsis bàn luận nhều quá trời roài ;)

THAMTUTU

Mình format lai thẻ rồi nhưng chẳng cài được luôn, đã thử hnieefu lần.

vietDuck

ai có bộ fonts đọc tiếng việt cho Documents Goto không cho em Em đọc toàn thấy ô vuông :( cũng biết là chép vào system/apps/Documon Nhưng không có cái nào ra tiếng việt cả :((

Son_Do

Well-Known Member
ai có bộ fonts đọc tiếng việt cho Documents Goto không cho em Em đọc toàn thấy ô vuông :( cũng biết là chép vào system/apps/Documon Nhưng không có cái nào ra tiếng việt cả :((

Bạn lấy ngay bộ font hệ thống của máy cũng được.

vietDuck

Bạn lấy ngay bộ font hệ thống của máy cũng được.

Lá sao hả bạn Chỉ mình kĩ 1 tí đi :D phải có loại sants thích hợp với nó mới hiển thị được TV cơ Lấy fonts linh tinh vẫn toàn thấy ô vuông Không biết có Pro nào test rồi Có fonts cho em xin