• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickPwnRC3 unlock cho Iphone 2.0.2 1st

nidu29

bác thử lại đi em làm ngon lành, đang test thử chưa thấy lỗi gì cả

nguyenhai2310

vì mình đã test okie lúc đầu cũng bị như anh vậy đấy nhưng rút cuộc làm dc roài! :D

nguyenhai2310

lúc đấu em cũng bị báo lỗi như vậy như đã ghost lại máy và cài itunes 7.7.1 okie ko còn bị báo lỗi đó nữa

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng QuickPwnRC3 này nó chạy độc lập với iTuner mà! Khi iTuner đang chạy mà chạy thằng QuickPwnRC3 thì QuickPwnRC3 nó tự tắt iTuner luôn (Bật lại iTuner lên vẫn báo lỗi thế)! Cũng nghi thằng iTuner gây lỗi nhưng không nhiều!:-?:-?:-? Nhưng dù sao cũng có QuickPwn 1.2.0 để JailBreak roài chờ bản chính thức lun!:))

nguyenhai2310

Anh nói cũng có lý! cũng có thể là do thằng Itunes gây ra lỗi này! giờ chỉ cần ngồi đợi Winpwn2.5 ra để têst thử xem sao!

erictong38

Help....

Anh em download về test thử nhé unlock trực tiếp trên Iphone 2.0.2 1st và jailbreak 3G! đã test okie tren Iphone 1st còn 3g thi chưa có máy để test ;))

http://xs1.iphwn.org/releases/QuickPwnRC3.zip

Co anh em nao giup do voi! Minh dag xai cai iPhone 3G 16GB White. Da dung chuong trinh nay de unlock ma tat ca Installer cai dc het ma chi la ko co song. T.T :((

Đề nghị gõ tiếng việt có dấu nhé!

xicuc

Mình đã unlock Iphone 2.0.2 bằng QuickPwnRC3, lúc đầu bị đứng đen màng hình 3-4 lần lúc đưa về dạng DFU mode. Mình làm hoài mà không cách nao đưa về dạng DFU mode đuoc, làm hoài cứ bi sai hoài :( Sau cuoi cùng cũng làm xong, và đã unlock va jailbreak, nhưng khi mình test bõ Sim card khác (T-Mobile), coi iphone có work không, nhưng Iphone cứ hien lên màng hình Itune và dây cáp, và báo bạn đã dùng không phai AT&T Sim card, nhưng minh van co the gọi emergency call, nhưng may cái iphone apps hay icons ung dung thì khong có hien len màng hình, nhưng khi mình bo Sim AT&T vào thì moi chuyen tro lai bình thuong. Lam on giup gium, làm sao để unlock Sim card đe goi đuoc khác hãng điện thoại. Cám ơn nhiều.