• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quỹ CLB HP kêu gọi các Mạnh thường quân

Nokialover

Để duy trì hoạt động thường niên của CLB cho tất cả mem HP nói riêng và giao lưu PDAVIET nói chung , chúng tôi những thành viên nhiệt tình của PVHP kêu gọi những nhà hảo tâm đóng góp xây dựng chung quỹ PVHP nhằm mục đích :
- Duy trì hoạt động thường niên của PVHP .
- Tổ chức giao lưu cùng các CLB khác trên PDAVIET .
- Tài trợ hoạt động của thành viên tích cực .
Với tiêu chí chung vì CLB HP ngày một lớn mạnh , đoàn kết và sôi nổi .
@ All : Tôi - Nokialover hiện đang quản lý tiền áo của CLB , sẽ tạm thời quản lý quỹ cho đến khi bầu chủ nhiệm và thủ quỹ mới của PVHP .

Nokialover

Quỹ đã có những tài khoản đầu tiên : tiền áo của 3 mem :badamgiak23, dungadn, nokialover.

HHN

Well-Known Member
ơ hơ lẽ ra anh phải cho tên em vào danh sách đầu tiên chứ :D

Nokialover

Bổ sung thêm danh sách tên em nữa anh Long
Cuối tuần đi cà phê nhé =D>
ơ hơ lẽ ra anh phải cho tên em vào danh sách đầu tiên chứ :D

Đáng lẽ thế , quên mất :-??
Topic này dành riêng cho Nho đấy nhé :D:D:D:D:D:D:D:D

@All : Đã có 7 mem xung quỹ :badamgiak23 , dungadn, nokialover, ngocvnpt, lenguyen, thedealth, hhn.

Chỉnh sửa cuối:

HHN

Well-Known Member
Cuối tuần đi cà phê nhé =D>

Đáng lẽ thế , quên mất :-??
Topic này dành riêng cho Nho đấy nhé :D:D:D:D:D:D:D:D

@All : Đã có 7 mem xung quỹ :badamgiak23 , dungadn, nokialover, ngocvnpt, lenguyen, thedealth, hhn.

ơ ơ sao lại dành cho em nhỉ :-??:-??:-??:-?? không hiểu ý bác :O dành riêng cho em xài hả ;;);;)

Shinichi

Anh Long chuyển tiền áo của em sang quỹ nữa với nhé. Dạo này em bận quá không thường xuyên online được.

Nokialover

Đã có thêm duong83, a_simplenick, shinichi , wantoknow( anh Hà đã xác nhận riêng với nokialover) sung quỹ tiền áo .

duong83

Quỹ dạo này nhiều xiền quá , đợt off tới đi uống mấy ly cafe cho hết quỹ lun
To all : Cuối năm em bận quá xin lỗi mọi người nhé , lần tới em có mặt ạ

Nokialover

Tính quỹ đến ngày 24/12/08 :badamgiak23 , dungadn, nokialover, ngocvnpt, lenguyen, thedealth, hhn, duong83, a_simplenick, shinichi , wantoknow, và maianhtungsten. tổng tiền 1.800.0000 đ
Đã chi ra : Cà phê ngày 21/12 - 141k , cà phê 25/10 -120k , tổng 260 k.

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh Long cứ công khai thế này cho đảm bảo nguyên tắc tài chính minh bạch, tiện thể anh cho biết luôn em đang có nhu cầu đổi máy dùng cuối năm, tầm dưới 1tr, anh có con nào ngon-bổ-rẻ cho em biết với

Badamgiak23

Super V.I.P
Tao còn 1 em P910i và 1100i vất xó này. Khao tao 1 bữa tao cho Long

Thôi cho con 1100i đi, em P9 thì xin gửi lại. con O2i chưa mua được Pin dung lượng cao, thỉnh thoảng nó treo máy xếp gọi mà không biết

btbtc

Mình xin đóng góp chút ít

Lâu lắm mới online. Chào toàn thể tất cả các anh em nhé. Chúc anh em một năm mới thành đạt, hạnh phúc, và sức khỏe. Tiền áo của mình xin đóng góp vào quỹ nhé!
@Em mới thay số điện thoại mới: 0975687999, có chường trình gặp mặt anh Long alo cho em với nhé.

Nokialover

Do còn một số thành viên đã góp tiền mua áo nhưng chưa có ý kiến và thời gian cũng đã lâu , vậy xin gộp tất cả tiền đóng góp mua áo của 21 thành viên CLB HP vào quỹ của CLB. Tổng số tiền mua áo là 21*150k =3tr150k . Đã chi hết 620k tiền cà phê , vậy quỹ CLBHP còn là : 2tr520k.

Chỉnh sửa cuối: