• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quỹ ủng hộ tài năng trẻ PV!

TuanQuang

Trong thời gian gần đây mình thấy rất nhiều bạn trẻ chịu khó học hỏi, nghiên cứu viết ra các phần mềm hay cho người Việt chúng ta . Đây là một điều hết sức quý báu đối với nghành phần mềm Việt Nam nói chung và phần mềm của Pdaviet nói riêng, khẳng định thưong hiệu riêng của người Việt chúng ta. Chính vì vậy Tuấn Quang xin lập Topic này để mọi người cùng đóng góp ủng hộ cho các tài năng trẻ phát triển .
Mỗi phần mềm đc các bạn viết ra sẽ nhận đựoc một khoản tiền ủng hộ là 10.000 PVD nhé .

Các cá nhân tổ chức nào có nhu cầu ủng hộ cho Quỹ này xin vui lòng chuyển khoản cho Tuấn Quang nhé .

Đầu tiên xin chúc mừng HLP đã là người nhận được món quà đầu tiên với sản phẩm đầu tay
HLP_SMS_BLOCKER_beta1.3

Chúc toàn thể anh em mạnh khỏe và cho ra mắt những sản phẩm hữu ích cho cộng đồng Pdaviet.

hlp

Thank a Tuấn Quang nhé... sắp tới e sẽ cố gắng hơn nữa phát triển phần mềm của e.......cũng xin đc gửi lời cảm ơn đến admin NNCUONG đã giúp e hoàn thành ct và toàn bộ a e PV là nguồn động viên tích cực đến cho mình ...:D