• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYÊN GÓP NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Tình hình là sau đợt tặng quà Noel thì mình đã gần hết đạn ròi! :D Không biết ai có lòng hảo tâm quyên góp vài PVD để mình có thể tiếp tục làm quà tặng trong dịp năm mới không nào.

Hi vọng những thành viên yêu thích spam trong box 8 có thể dành chút ít PVD của mình để cùng chia vui với mọi người trong dịp tết 2007 này. Nhất là các Mod nhà giàu. :))

Mọi số tiền quyên góp được sẽ được dành làm quà lì xì cho các bạn nhân dịp tết 2007. :D

Bete

he...he... Ông quyên góp trong các mod nhà giàu còn tui là mem nhà nghèo phải tích cóp từng xu một. Thui! Ông ráng quyên góp òi tới tết lại lì xì cho tui hén.
:D:D:D

Utxd

Thôi trả lại ku 50$, mới nhận chưa đầy 1 ngày nữa :))

Còn thiếu thì mi mốt tính >:)

yingzhou

:D Đã nhận được quyên góp 50 PVD của anh Út rồi! :D Hi vọng các Mod khác cũng quyên góp. Bà Te mới được Man lì xì 100 PVD rồi còn đòi lì xì gì nữa!b-)

Thangdq

Mình cũng hết đạn rồi, có ai cho mình xin 1 ít với không? Buồn vì hết PVD :(( :((

HuuTien

BQT dự tính sẽ mở hầu bao lì xì trong dịp đón giao thừa năm 2007 (tết tây),Vậy ku Châu quyên góp định để túi riêng à? b-)
Dự tính mở "phòng xông đất"trong vòng 1h (từ 23h30'-0h30').Đây là thông tin mật,các đ/c chớ loan tin ra ngoài kẻo BQT cháy túi ! :D:D:D

Bete

Hơ...hơ... Giờ đó bé Te còn thức. Nhớ lì xì tiếp nghen :D

yingzhou

Ờ thì em tính hỗ trợ thêm cho BQT đó mà! :)) Mọi người cùng chia sẽ lẫn nhau đó mà. Hix! Đến hôm nay mà chưa có ai quyên góp hết trơn! Bùn quá à! Vậy thì tiền lì xì cho các bạn cũng sẽ ít lại thôi. Hehe!

YingYu

akckack, vào định trả lại cho YingZhou 50$ hôm qua mừng Noel, nhưng xét thấy sắp có đợt mở cửa lì xì nên chắc Mod Zhou cũng được nhiều lắm đây ...
Đem tiền đi ke lô thôi ..hehe

yingzhou

Ặc ặc. Mình đang quyên góp cho BQT đó mà. Chứ BQT lì xì thì nhiều người quá sợ không đủ. Các bạn quyên góp càng nhiều thì càng nhiều người được lì xì và có thể có nhiều tiền lì xì hơn nữa. :))

Longkt

yingzhou lo xa cho BQT thế, BQT toàn người giàu mà, chắc hôm trước quà Noel cho mọi người hết tiền nên bây giờ khuyên góp nhằm đòi lại tiền của mấy người mới được tặng chứ gì, hihi

Babyblue

Huhu thía mà hôm bữa ca không " báo mật " cho em gái, để "mon men" lại gần thưởng 50 PV làm quà Noel.:( :((
Mấy bữa nữa Ca ơi! Xía ít xiền mừng năm mới cho em gái đi..:D . Giờ đó ngủ mất tiêu đâu còn vào " xin xỏ nữa chứ":p ;)

tieuoanh

Super V.I.P
yingzhou giầu nứt đố đổ vách
lại có công ty riêng mà còn đi xin quyên góp
@ a Tiến : hay quá
e mong tết quá :p

Duynt

Ai là người giầu nhất PDA thì quyên góp vào tài sản cho EKIN sắm sửa chút nào :p

Again :D

Huycl2507

Bữa Noel được ông già Noel yingzhuo xì lì cho 50$ đó,hôm nay lại than rùi:D
Xì tin nè,quyên góp 10$=D>
@yingzhuo:Mai mốt nếu có xuyết duyệt VIP member nhớ cho mình 1 vé nha(nhận của hối lộ rồi là phải...=)) )
Đề nghị BatKit quyên góp nhiều nhiều nha,c.ty cá độ dạo này làm ăn phát đạt quá trùi(k quyên góp nhiều là tui báo BỘ CA đó:)) )

Chỉnh sửa cuối:

Babyblue

Ơ Anh BaKit.... Ủng hộ cho " Hương (Bekung) 100 PV hôm đi Of đi chứ nhỉ????

yingzhou

Hôm nay cuối năm rồi mà chẳng có ai quyên góp hết trơn! Đành close chủ đề lại vậy! hix bùn quá. :(

Status
Không mở trả lời sau này.