• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH CÔNG NHẬN THÀNH VIÊN NHÓM VIP MEMBER THÁNG 01-2012

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
Chúc mừng các bạn được Set vào nhóm VIP MEMBER tháng 01/2012 !!!=D>=D>=D>​

-1- Thành Viên: ace_hp7
-2- Thành Viên: rosemary911
-3- Thành Viên: h3ll

Chúc các bạn luôn nhiệt huyết niềm đam mê, cống hiến, chia sẻ_thảo luận và phát triển mình hơn nữa trên Diễn đàn!!!;;)

Lori_hd

hj, h mới có thời gian onl= pc,đầu năm đã gặp may mắn thế này chắc cả năm gặp hên quá :D.mình xin cảm ơn BQT 4rum rất nhiều vì sự tin tưởng ,mình sẽ cố gắng đóng góp nhiều hơn cho 4rum ,chúc BQT và các thành viên PDA hạnh phúc và đạt được nhiều thành công

yeskia

Moderator

Xin chúc mừng các VIP mới đợt đầu năm con rồng!

Sonblack

Super V.I.P
Chào mừng các tân binh năm Nhâm Thìn! Chúc các bạn sức khỏe và cháy hết mình với PDAVIET!

HHT2010

Chúc mừng các bạn được đổi màu mới! Và chúc mấy bạn sẽ sớm đổi màu lần nữa cho sang! Màu nầy giống mình còn gượng thế nào ấy, hihihi...!

thanh1990t

chúc mừng các bác =.=
cố gắng làm cho PDAVIET ngày càng phát triển nhé, em cũng đang cố gắng để lên tân binh đây,hjhj

Status
Không mở trả lời sau này.