• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH TẶNG THƯỞNG HUÂN CHƯƠNG NHÂN DỊP SINH NHẬT LẦN THỨ 6 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG TẤT CẢ CÁC ĐỒNG CHÍ ĐƯỢC TẶNG THƯỞNG HUÂN CHƯƠNG - KỈ NIỆM CHƯƠNG NHÂN DỊP SINH NHẬT TRÒN 6 TUỔI DIỄN ĐÀN PDAVIET (11/11/2006 - 11/11/2012) - CHÚC PDAVIET NGÀY CÀNG VỮNG MẠNH !!!

yeskia

Moderator
Xin cám ơn Ban Quản Trị cùng toàn thể các anh chị em PDAViet.
Xin chúc mừng đến tất cả các anh chị em nhận huân, huy chương, kỷ niệm chương nhân dịp sinh nhật lần thứ 6 của Diễn đàn PDAViet

Dragon459

Manager
Xin cảm ơn Ban Quản Trị diễn đàn.
Cũng xin chúc mừng các bạn, các anh, các chú cùng được nhận huy chương trong dịp này.

=D>​

ancola66

Super V.I.P
Huân chương đeo đến hàng thứ 2 roài:p. Chúc mừng các bạn được trao tặng Huân chương nhân dịp Sinh nhật lần thứ 6 của PDAVIET. Mong các bạn cố gặng giữ trọn niềm đam mê VỌC VẠCH :D. Vì có đam mê vọc vạch thì mới có nhiều điều chia sẻ cho cộng đồng, mới có nhiều kinh nghiệm để giúp đỡ các thành viên khác.
Mong các thành viên đã về hưu (Như tôi) khi có điều kiện sẽ sớm có ngày quay lại tiếp tục xây dựng và phát triển PDAVIET.

dangquy197

Em ngoài Cook FW cho diễn đàn chẳng làm dc gì hơn :D Chẳng biết bao giờ mới có nổi 1 kỉ niệm chương :D

wanbeytuananh

chúc mừng tất cả mọi người có mặt trong danh sách tặng thưởng :D
cố gắng phát huy để diễn dàn ngày càng mạnh hơn nữa đi ạ =D>