• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RA MẮT DÒNG SẢN PHẨM HTC ONE TẠI MOBILE WORLD CONGRESS 2012

mdtuanbac

em cũng rất thích HTC. HTC muôn năm!em đang dùng HTC EVO 3D, nhưng nhìn mấy em HTC One này đẹp quá!thèm quá!

Cái này là em lấy trên fptshop.com.vn
Hôm kia em còn thấy nó còn để cái banner như đinh đóng cột là 15/4 xuất hiện.
Anh em nào mà thích thì đặt hàng trước thôi, chắc tổng trị giá cũng chẳng đắt hơn hàng xách tay là mấy :D

Aries_14bay

Cái này là em lấy trên fptshop.com.vn
Hôm kia em còn thấy nó còn để cái banner như đinh đóng cột là 15/4 xuất hiện.
Anh em nào mà thích thì đặt hàng trước thôi, chắc tổng trị giá cũng chẳng đắt hơn hàng xách tay là mấy :D

ặc sao có 4M vậy bạn, mình lại vừa súc con htc chacha rùi. nếu ko ẵm em này về.giá như vậy là quá tốt ..

htc .....đẳng cấp số

ặc sao có 4M vậy bạn, mình lại vừa súc con htc chacha rùi. nếu ko ẵm em này về.giá như vậy là quá tốt ..

htc .....đẳng cấp số
Anh ơi, đấy là được tặng kèm tai nghe beats solo & gói cước viettel (cái này thì em ko chắc là được cả 2 hay lựa chọn 1 trong 2 vì chưa có đủ lúa nên cũng chưa hỏi :D). Còn em nghĩ con này chính hãng về VN chắc cũng phải tầm 17, 18 củ là ít !