• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rắc rối với File đuôi *.App

hieuga01

máy mình là cài app với file .ipa qua itunes thì chạy tốt cài được chục soft rồi nhưng mà nếu cài bằng file .app bằng soft IPHONE PC SUITE thì cứ vào 1 cái nó lại thoát ra ,ko hỉu nó có bị sao ko,bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ cho mình với,thank:-??

NguyenHuuTrong

choitoisang

máy mình là cài app với file .ipa qua itunes thì chạy tốt cài được chục soft rồi nhưng mà nếu cài bằng file .app bằng soft IPHONE PC SUITE thì cứ vào 1 cái nó lại thoát ra ,ko hỉu nó có bị sao ko,bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ cho mình với,thank:-??

=D>Khuyên nên cài bằng itunes vừa nhanh gọn lẹ, mất công chi với *.app set tới set lui mất thời gian :O:O:O, chọn 1 trong hai thôi. Nếu you lì quá thì xài cái thằng WinSCP no wifi set dễ hơn IPHONE PC SUITE :p:p

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Có gì đâu mà rắc rối? Coi thử FW của Bạn đang sử dụng là bản FW mấy??? Soft đó có hỗ trợ cho FW đó không? Dùng WinSCP Set là đảm bảo (Từ trước đến nay Mình toàn dùng thằng WinSCP này, nhớ Update thường xuyên cho WinSCP để được hỗ trợ và tương thích tốt nhất)!;;)