• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RADIO] HTC Desire Stock Radios [LATEST 32.47.00.32_5.10.05.23] [31/08/10]

theminhbk

Member
Cậu nói có vẻ ổn là dựa vào đâu, rồi lại bảo ae up rồi cho ý kiến sóng sánh, pin thế nào, haizzzzzzzzzzzz

Cái này cậu nói tôi mới để ý, hôm qua đi coi bắn pháo hoa, quay video hd về xem lại thấy có bị giật từng hồi thật, tuy giật nhỏ nhưng rất dễ nhận thấy, mà máy vừa up lên bản leedroid2.0, radio mới này, chưa cài thêm gì, so với 1 đoạn video quay hạ cờ ở lăng Bác, dài hơn, bản radio cũ (hình như là 5.09.00.20) nhưng không bị giật

Theo cảm quan của tôi, bản 5.09.00.20 dùng khá ổn định, cụ thể là quay video, và location thời tiết báo chính xác, chứ mấy bản sau hay báo lộn lắm, nhiều khi ở đống đa - hà nội mà nhảy vào tận hcm city, haizzzzzzx
Mình củng đả quay về bản Radio này rui xài ổn dịnh về mọi mặt đấy, sóng ổn ơn bản mới nhất.

ninhnd

mấy hôm bận chưa động gì vào máy, hôm nay up radio mới nhất, chưa thấy gì ngoài việc pin tụt rất nhanh
bác nào chưa up cứ từ từ đã nhé
em test kỹ rồi sẽ báo cáo sau.ok

little_prince

bản .44 GPS không đọc được, cụ thể là cứ searching router với location hoài, mặc dù đứng ngoài trời nắng chang chang, nói chung là những thứ liên quan đến GPS là không dùng được với ver .44

Máy mình là máy FPT ko rõ có khác máy của bác ko. Bản .44 em chưa test GPS mai sẽ test, nhưng về camera thì bản này ổn hơn bản .43, bản .43 quay video 720p toàn bị vỡ hình. Chắc có time phải thử cả bản .46 để report nữa. Các bác cứ thử đi nhé, mình thấy máy mình bản .44 có vẻ ổn nhất, sẽ test thêm

commander_HTC

Máy mình là máy FPT ko rõ có khác máy của bác ko. Bản .44 em chưa test GPS mai sẽ test, nhưng về camera thì bản này ổn hơn bản .43, bản .43 quay video 720p toàn bị vỡ hình. Chắc có time phải thử cả bản .46 để report nữa. Các bác cứ thử đi nhé, mình thấy máy mình bản .44 có vẻ ổn nhất, sẽ test thêm

mình thì không thấy vậy, nói chung lại khá hài lòng với bản .43 :D

little_prince

mình thì không thấy vậy, nói chung lại khá hài lòng với bản .43 :D

Nói chung nó cũng tùy máy mà bác, nếu máy bác là của TMobile hay Orange thì đương nhiên các bản radio ảnh hưởng đến máy bác không giống máy em là cái chắc rồi

commander_HTC

o```````````````, tất nhiên là tùy máy, và cũng tùy cảm giác của mỗi người nữa, cơ bản dùng thấy hài lòng là được :D
máy của mình thì không phải T-Mobile cũng không phải Orange mà là hàng UK

ninhnd

mình thấy bản này ko tốt bằng 32.44, bản .47 này pin ảo quá...quay video chẳng cải thiện đc gì