• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Raging Thunder 2 20110420

iuviai

Bạn đã sẵn sàng để bùng nổ đó? Thunder Speed ​​2, sẽ mang lại cho bạn bè, những bãi biển nhiệt đới, những ngọn núi phủ đầy tuyết, Wall Đại đế và một loạt các cảnh quan tuyệt đẹp khác trên thế giới!
Raging Thunder 2 Thunder Speed ​​2 màn hình tốt, cũng như thực hiện hoạt động trọng lực cảm biến của trò chơi đua xe. Trong trò chơi bạn sẽ hoạt động như một người lái xe đua chuyên nghiệp của nhanh chóng, bạn sẽ được đua trên khắp thế giới cạnh tranh cho thế giới Speed ​​Racer Grand Prix. Trò chơi, bạn có thể giành chiến thắng trong trò chơi; có được tiền để mua một chiếc xe mới. Thunder Speed ​​2 sẽ đưa bạn đến những bãi biển nhiệt đới, núi phủ đầy tuyết, Wall Đại đế và một loạt các cảnh quan tuyệt đẹp khác trên thế giới!
(các bạn thông cảm,ko bt máy tính mình bị sao mà ko thể up hình dc)

http://www.mediafire.com/?k6oxajtb59ee7ac

Chỉnh sửa cuối:

hghghg

Cho mình xin Vài pic ảnh để chứng minh rằng bạn post bài này có ích đi!

iuviai

mình bảo đảm bạn là game hay,nhung bạn thú lỏi vì ko bt tại sao mà máy tính mình ko up hính lên dc nửa