• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 [3D, Online] - BÓNG ĐÁ ONLINE

tuyettinhyeu

có bác nào xài MILESTONE chưa cho em hỏi bộ nhớ của nó ít quá có 130 MB,không biết cài được mấy game thì nó đầy.Em là dân nghiền game mobile lắm,mà MILESTONE chỉ cho cài game trên bộ nhớ trong thôi,không cho cài lên thẻ,nhưng lại hâm mộ chất lượng đồ họa của nó quá = iphone8-|

tuyettinhyeu

Cái Real Football này dành cho độ phân giải bao nhiêu thế nhỉ? Mình dùng HTC Legend cài vào mà bị bể hình nhiều quá, không thể chơi được. có ai chơi trò này trên HTC Legend chưa? chỉ giáo mình với nhé. THanks alot

cái này dành cho 480x800 (N1 và Milestone) đều đã chơi được.

rockychan2988

Phải nói là chơi trên MS đồ họa rất tuyệt và mượt nhưng có nhược điểm là sao ko chơi các phím di chuyển = phím điều hướng của MS được, di chuyển = màn hình cảm ứng thật sự đá ko đã , có ai biết cách chỉnh cái này ko nhỉ , thanks