• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 For Nokia s60v5

ericlee1983

-8 giải vô địch và 245 đội bóng
-chỉnh sửa theo ý thích, cập nhập qua internet
-có thể chơi qua Bluetooth.

Mã:
http://www.mediafire.com/?dumnwaviyw2

Inuyasha1987

Đã test đúng là full cảm ứng nhưng game này ko hay, nó mà có fím điều khiển như Sonic hay Spiderman thì hay hơn, với lại chơi cái này ghi bàn dễ quá, dắt bóng từ tận sân nhà lên ghi bàn cũng đc

thanhlongnd

Đã test đúng là full cảm ứng nhưng game này ko hay, nó mà có fím điều khiển như Sonic hay Spiderman thì hay hơn, với lại chơi cái này ghi bàn dễ quá, dắt bóng từ tận sân nhà lên ghi bàn cũng đc

bạn chơi chế độ nuôi 1 thằng cầu thủ cho nó lớn đi xem dễ hay khó ? xem bạn dắt bóng đc bao nhiêu lâu :(

vddieu

Sao mình down không được, dường link bị hư rồi thì phải, giúp mình với

Inuyasha1987

bạn chơi chế độ nuôi 1 thằng cầu thủ cho nó lớn đi xem dễ hay khó ? xem bạn dắt bóng đc bao nhiêu lâu :(

:)) thế thì lâu chết, chỉ thích đá tí giải trí thôi. Thôi cứ đá với fifa của game N-gage vậy ^^!

hdhuynh

cho mình hỏi sao cài dc rồi mà ko choi full man hình dc tren 5800 vậy?

bạn xài fw mấy .nếu là fw 21 trở xuống thì vào cài đặt ứng dụng .phần mềm cài đặt di chuyển tới game mình cần tắt bàn phím ảo nhé