• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football Manager Edition 2009 game bóng đá

Hoden

Super V.I.P
Real Football Manager Edition 2009

cập nhật chuyển nhượng đầy đủ câu lạc bộ 2008/2009
hình ảnh sắt nét chỉ có ở gameloft là game quản lí bóng đá rất hay.ai đả chơi Football Manager Edition 2009 trên pc thì không thể bỏ qua
chơi cảm ứng và fullsceen
khởi động mùa bóng mới cùng Real Football Manager Edition 2009

các bạn khám phá thêm

đã có bản tiếng anh .xóa bản củ cài đặt lại hoặc cài 2 bản anh và tbn

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

toangiaphat

Real Football Manager Edition 2009

cập nhật chuyển nhượng đầy đủ câu lạc bộ 2008/2009
hình ảnh sắt nét chỉ có ở gameloft là game quản lí bóng đá rất hay.ai đả chơi Football Manager Edition 2009 trên pc thì không thể bỏ qua
chơi cảm ứng và fullsceen
khởi động mùa bóng mới cùng Real Football Manager Edition 2009

các bạn khám phá thêm

đã có bản tiếng anh .xóa bản củ cài đặt lại hoặc cài 2 bản anh và tbn

attachment.php

Pro cho hỏi! Tui xài 6288 sao ko vô chơi được vậy (Chỉ chơi được bản 1.1.3 thôi). Còn bản 1.1.5 ko vô được. Tức waX-(

LeMyChinh

Game hay lém.thanks nha

yêu cầu các mod mạnh tay hơn với những bài post kiểu này đã ko có jie` đóng góp ,góp ý lại còn gây khó chịu cho những người xung quanh.mình hỏi bạn nút thanks to đùng bạn để làm jie` X-(

L

leo210

Guest
??? link trên media có thấy j đâu? có lầm ko vậy? hay xóa mất tiêu rồi?

babychip

Posted via Mobile Device ai làm ơn up bản tiếng anh trực tiếp lên link của diễn đàn được không , link mediafile không có gì mà để tải hết