• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Steel HD - Old

Status
Không mở trả lời sau này.

BroThong

Real Steel HD v1.0.18

hITwalJEd156vFB1quNgYN4g2m3qOXcskWTJbVWQftniahCzDx  OcFaiSXevxWpFPPpVQ=w705

Real Steel:"Nhà vô địch không tự nhiên sinh ra, chính con người hoặc những con robot làm nên những điều vô địch". Chắc bạn nào đã xem qua phim này đều biết nội dung của nó ra sau và đánh đấm như thế nào, mình không nói thêm nhiều nữa nhé...

Trailer:

[video=youtube;LcMB8P2iLjU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=LcMB8P2iLjU[/video]

DOWNLOAD

• Download data về rùi giải nén, sau đó chép file theo đường dẫn: sdcard/Android/data/

quang_vinh

Máy các bác sao thế nhỉ,em xài Evo 3D đánh phà phà đây,đang chạy rom ship.Đánh bại con trùm sẽ được chọn robot,game đồ hoạ đẹp nhưng ít skill quá,em chơi tí đánh bại hết,không như street fighter iv tí nào:D

Chỉnh sửa cuối:

BroThong

Máy các bác sao thế nhỉ,em xài Evo 3D đánh phà phà đây,đang chạy rom ship.Đánh bại con trùm sẽ được chọn robot,game đồ hoạ đẹp nhưng ít skill quá,em chơi tí đánh bại hết,không như street fighter iv tí nào:D

Thế thì bạn sướng quá rồi còn gì, đây thì cứ đờ ra, robot cứ đứng yên show hàng :((

BroThong

va lam sao chep file???

B1: Giải nén data bằng Winrar (hoặc 7-zip, tùy...) trên PC

B2: Cắm điện thoại vào PC bằng cable hoặc lấy thẻ nhớ nhét vào đầu đọc, rùi cắm vào PC.

B3: Chép file đã giải nén khi nãy vào bộ nhớ điện thoại theo đường dẫn đã chỉ ở trên (bộ nhớ đt sẽ hiển thị trong My Computer)

hell_killer

mình dùng DhD chơi ngon lành, chỉ là lúc loading hơi chậm thui, với lại hơi ít robot

Status
Không mở trả lời sau này.