• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RealPLayer (helixplayer) 4.0 dùng để xem tivi qua GPRS

MinhThang

Manager
sao minh khong cai duoc cho n5700 no bao bi loi j do ,neu duoc xin hay lam dum minh di so imei:353965012975352
cam on nhieu

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ.

Bạn có thể nói rõ lỗi khi bạn cài đặt là gì không, có thế anh em mới biết để giúp bạn.

caothanhhai

Tôi cài vào máy rồi nhưng không chạy được (bấm vào Helix không thấy động tĩnh gì ) . Đề nghị chủ thớt giải thích thêm tí , thêm tí hình ,fix lại cái link....
Phần mềm này có xem qua wifi được không ???
Thanks

Minhthe222

Bác ơi sao không down được vậy
RealPLayer(helixplayer)4.0

Dùng để xem phim,nghe nhạc,đặc biệt là xem tivi wa GPRS Không bị báo lổi không đủ băng thông rộng,như phần mềm có sằn trên máy.
Có thể xem wa WiFi

Không tương thích với 1số máy os9.2 nhất là 6120,n81,n82. Vì khi cài máy sẻ báo là phần mềm này đã có sẳn trên máy.

Nhớ link vào THANK rồi tải nha các bạn.

Tải tại đây

http://rapidshare.com/files/83943758/HelixPlayer-Symbian-Series60-v3.0.sis

thien13311

Active Member
Đã cài được trên máy E63 nhưng bấm vào thấy im ree..
Không biết có phải cài thêm phần mềm gì hỗ trợ không vậy?
Cái 'realplayer' theo máy và cái này có giống nhau không?
Bro nào 'công lực thâm hậu' thì giải thích cho em với. Tải mãi mới được giơ nó cứ nằm im re một chỗ
Posted via Mobile Device