• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Recovery cho Dell Venue?

Status
Không mở trả lời sau này.

phucvd

Bản đó là rom cho máy KR, máy HK up vào bị lỗi như bác tổng đài đã nói (ko nhận cuộc gọi).... chắc phải tự build 1 bản mà dùng, có điều bây giờ máy em ko vào được fastboot nữa thì chẳng biết test kiểu gì đây :((

maitrungthuan

Bác build đi, hehe, máy mình vẫn vào được fastboot, sao phân biệt được Hàn hay Hồng thế bạn

phucvd

Em đang build nhưng chưa có máy để test, bác làm chuột bạch cho em nhé :D

alo_tongdaiday

Bác build đi, hehe, máy mình vẫn vào được fastboot, sao phân biệt được Hàn hay Hồng thế bạn

id 14 là của hàn xẻng , khi up file update của hàn báo lỗi -> hàng hk , hoặc check trong info máy là bít mà ( chắc 90% hàng hàng hk bác ạ )

maitrungthuan

Vẫn không thấy thông tin gì mới nhẩy, hôm qua thấy bác Phúc add Yahoo em. Ba anh em ta góp xiền sang HK đổi máy nhẩy :p

maitrungthuan

Bác nào hỏi Dell VN chưa, hôm trước nghe nói họ sắp phân phối Venue mà. Chờ lâu sốt ruột quá

phucvd

chẳng có thông tin gì, khi nào Dell phân phối ở VN thì em với bác tổng đài mang máy đến ném trước cửa cho đỡ vui nhé :D

alo_tongdaiday

chẳng có thông tin gì, khi nào Dell phân phối ở VN thì em với bác tổng đài mang máy đến ném trước cửa cho đỡ vui nhé :D

đợi đến tết bác ạ , qua tuần em gửi nó đi TQ chạy phần mềm chắc sẽ ổn :D

phucvd

làm xong thì bác backup lại cho em thành file update.pkg nhé ... em đợi tin bác :D

dtka

Các bác cho hỏi ?
Máy Dell Venue của mình từ HK giờ nó bị lỗi, khi xem youtube thi không có màu(đen trằng) và chụp ảnh, đang ngắm để chụp thì không có màu nhưng ảnh chụp thì vẫn có màu bình thường, vậy là sao hả các bác ! Mình tìm firmware gốc của nó nhưng bên HK họ không cho mình down các bác ạ.
http://u.115.com/file/e6c9tpvu

Status
Không mở trả lời sau này.