• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Recovery nguyên thuỷ cho N1?

tuankiet286

Hi các bác !
Máy N1 của mình từ khi up len v2.3.4 có dấu hiệu bị lỗi, treo máy hoài. Mình muốn Recovery v.2.2.1 là nguyên thuỷ lúc mình mua. Các bác hướng dẫn mình chạy lại dc ko

Thank!

cuongga311

Hi các bác !
Máy N1 của mình từ khi up len v2.3.4 có dấu hiệu bị lỗi, treo máy hoài. Mình muốn Recovery v.2.2.1 là nguyên thuỷ lúc mình mua. Các bác hướng dẫn mình chạy lại dc ko

Thank!
Mình chưa thấy bản recovery nào là bản 2.3.4 cả, bản mới nhất là 2.2.1 thôi

PhamQuang

Manager
Hi các bác !

Thank!

N1 nếu mua mới thì làm gì có Recovery hả bạn, chứng tỏ bạn mua máy đã qua sử dụng, muốn cài lại Recovery thì vào Topic này mà đọc tham khảo cách làm nhé:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?110888-RECOVERY-CHO-NEXUS-ONE-(N1)-By-Amon_RA-(Update)