• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Redsn0w 0.9.6 BETA - Jailbreak iOS 4.1 trên iPhone 3G / iPTouch 2G (non MC)

dangngoc_1207

Mình vừa JB con 3G của mình xong. Cảm nhận ban đầu của mình là chạy chậm hơn hẳn so với lúc chưa Jb. Hic hic. Không biết bao giờ thì bọn apple sẽ cho ra một FW mới có sẵn cydia nhỉ? hehehe

AquaSta

Moderator
Mình vừa JB con 3G của mình xong. Cảm nhận ban đầu của mình là chạy chậm hơn hẳn so với lúc chưa Jb. Hic hic. Không biết bao giờ thì bọn apple sẽ cho ra một FW mới có sẵn cydia nhỉ? hehehe

Thấy có video và news về "IPA God" sẽ mang đến cái gần như bác muốn :D

[video=youtube;zmTGx98BxTI]http://www.youtube.com/watch?v=zmTGx98BxTI[/video]

thanhnh091

Cũng phải cần có Cydia để cài các app trên đấy chứ Bác.Ko có Dev Team thì toi luôn :(

manys

Tớ dùng tôl này để jb con iTouch 2G, bây giờ ăn táo rồi đây này. Restore cũng ko xong, ăn ngay cái lỗi 1600 . Hừm, mọi người cẩn thận đấy,.

pandamiss

Tớ dùng tôl này để jb con iTouch 2G, bây giờ ăn táo rồi đây này. Restore cũng ko xong, ăn ngay cái lỗi 1600 . Hừm, mọi người cẩn thận đấy,.

Lỗi này dùng ireb fix được mà

manys

Loay hoay cả đêm mới fix xong. Thằng iREB cùi mía chết được. Sợ rồi, ko up lên 4.1 nữa.

bingbongbich

Chờ đợi và chờ đợi và chờ đợi và chờ đợi...
Đã up lên 4.1 nhưng hiện tại không JB, không có danh bạ, bùn chết đi được. Lúc update FW thì lại không backup dữ liệu, hjx hjx !

LuonGThanGtk

máy em touch2 ios 4.0.2 do đồng hồ lệch giờ nên downgrade xuống 4.0 đã JB nhưng ko sao kết nối wiffe đc, có phải do fw ko các bác

vipboy_9x

Moderator
máy em touch2 ios 4.0.2 do đồng hồ lệch giờ nên downgrade xuống 4.0 đã JB nhưng ko sao kết nối wiffe đc, có phải do fw ko các bác
Bạn có thử nguồn Wifi khác chưa,đã reset network Chưa?
nếu vẫn Không khắc phục được Tình trạng bạn có thể restore lại FW gốc 4.0.2 thử xem coi có hết hay không nhé!

Zenki

Super V.I.P
Phiên bản dành cho Window đã được cập nhật ở bài đầu tiên!

myangle

sao tới bước downloading jaibreak data nó chạy lâu quá.. mãi chưa xong.. máy mình 3g 16gb bản quốc tế.. chưa từng jaibreak trước đây.. :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

Tình hình là bản dành cho win có vấn đề hay sao ấy.. mãi mà cái bước downloading data nó chạy không xong.. Có ai test thành công chưa vậy?

Chỉnh sửa cuối:

vipboy_9x

Moderator
sao tới bước downloading jaibreak data nó chạy lâu quá.. mãi chưa xong.. máy mình 3g 16gb bản quốc tế.. chưa từng jaibreak trước đây.. :(

Tình hình là bản dành cho win có vấn đề hay sao ấy.. mãi mà cái bước downloading data nó chạy không xong.. Có ai test thành công chưa vậy?
Vậy thì bạn Tắt máy,Mở lại và tiến Hành JB lại coi đươc hem nhé bạn.

LuonGThanGtk

tớ đã JB thành công con Ipod touch gen 2 MB :D

Chỉnh sửa cuối: