• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Bubbles v1.30.S60v5 - Cùng Lăn Theo Dòng Số Nào

cuongkoi

http://www.resco.net/symbian/bubbles/
Xin giới thiệu với các bạn. Resco Bubbles vừa mới nâng lên v1.30. ngày 25/3/2009 Chơi khá thú vị, xoay máy và lăn nào.

1. Game dành cho máy có hỗ trợ Accelerometer S60v3 & S60v5 (Nokia N95 and Nokia N95 8GB, Nokia N93i, Nokia 5800, Nokia N82)
2. Có tất cả 60 cửa đòi hỏi độ khéo tay của bạn

http://www.mediafire.com/?ezdznjq2ym1

tại sao mình chơi game này đến bài 5 là nó hết, nó bắt phải mua là sao hả bạn, giải thích cho mình cái

wiswys

tại sao mình chơi game này đến bài 5 là nó hết, nó bắt phải mua là sao hả bạn, giải thích cho mình cái

mình chơi vẫn bình thường, chơi đến vòng 15 là chơi hết nổi, nó chạy qua chạy lại choáng váng. Máy mình ko có hack, vẫn cài được bình thường. Các bạn thử lại xem.:-?

mình down bản gốc mà jack post đó, cài bình thường chơi bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P

lấy bản NÀY thử xem mình cũng chơi tới màn 16 là hết chơi nổi luôn khó wa he.he

wiswys

một xíu kinh nghiệm chơi qua vòng 15 : bạn để banh rớt xuống lề phải, cẩn thận tránh những quả bóng. Rồi chú ý thật kỹ viên banh trên cùng sáng nhấp nháy. Bí quyết để mình qua vòng đó là thế.

Mình hiện chơi tới vòng 49 rồi. Vòng này khó nhưng ko khó bằng vòng 30 đâu. Vòng 30, bi chạy trên nền trơn với những viên thuốc xanh, đụng vào là chạy ngược lại. Vòng này mình chơi lại hơn 20 chục lần. Càng chơi càng có nhiều cái dzui lắm. Cố phá đảo nào pà kon!

tuancao85

game này hay hơn bản danh cho iphone lun,mặc dù chỉ có 60 level nhưng có nhìu bùa chú hơn:nhanh,chậm,bóng to ,bóng nhỏ và nhất là bùa đi ngược.mình mới chơi xong level cuối cùng của game ne.hay wa.

Jehell

ai có code cho xin với hixhix, game này hay wá ko chơi đc uổng lắm !

nientrung

Mình cài chương trình xong vẫn chạy bình thường mà. Đang chơi tới màn 30 mà khó quá. Nó chạy ngược nên chơi không quen lắm.

m0nk3y86

ai có code cho xin với hixhix, game này hay wá ko chơi đc uổng lắm !
Muôn đời ko bh chịu tìm, bảo topic dài thì còn đc, chứ có 4 pages mà ko bít đọc đâu, haiz!
Ở #25, page 3 có hoden nói về code là 11111, thử giở lại xem đúng ko...nản lắm!

Jehell

Muôn đời ko bh chịu tìm, bảo topic dài thì còn đc, chứ có 4 pages mà ko bít đọc đâu, haiz!
Ở #25, page 3 có hoden nói về code là 11111, thử giở lại xem đúng ko...nản lắm!

trời đất ! nếu đc thì tui hỏi thêm làm wái gì chứ =.=

Hoden

Super V.I.P
noá kêu reg thì mình nhập 11111 vào ! rồi bấm reg thì nó hok chịu ! bào là invail code ! bạn có code khác hok cho mình xin !

máy mình không bị đòi code.bạn xóa rồi cài lại xem sao

Hoanpro

máy mình không bị đòi code.bạn xóa rồi cài lại xem sao

Posted via Mobile Device
Trò này hình như chỉ đc 1 số máy 58 thì pải. Mình dùng con màu đen v20. Cũng đòi nhập code. Game này hay wé thế mà ko chơi hết bài đc. Nản chi chi luôn nà...

thedat007

Posted via Mobile Device
Trò này hình như chỉ đc 1 số máy 58 thì pải. Mình dùng con màu đen v20. Cũng đòi nhập code. Game này hay wé thế mà ko chơi hết bài đc. Nản chi chi luôn nà...

Bạn đã hack phone chưa? Mình chơi đến vòng 48 mức độ ngày càng khó vô cùng ... đang cố gắng để về đích!!!:D. Trò này thật bổ ích và " bổ mắt" nữa=))