• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RESCO EXPLORER 2010 v8.10

bonmat8888

Các bác cho em MTK của Resco explorer 2008 V7.0 với ... em dow mấy link trong các trang trước đều bị die hết :( . thanks các bác

Không được phổ biến **** trên diễn đàn này bạn ah. Bạn thử tải cái này về tìm xem sao nhé!:)):)):))

connguab

Các bác cho em MTK của Resco explorer 2008 V7.0 với ... em dow mấy link trong các trang trước đều bị die hết :( . thanks các bác

bạn gởi Owner đi, mình sẽ giúp cho bạ nha !!!

trongtuct

Bảng Resco Explorer V7.02 mình nghe nói có lỗi khi tạo thư mục mới . Nhưng mình cài vô đâu có gì vẫn tạo thư mục mới bình thường mà .
@Nguyên văn bởi V_Hoa Xem Bài gửi
Các bác cho em MTK của Resco explorer 2008 V7.0 với ... em dow mấy link trong các trang trước đều bị die hết . thanks các bác
K@y của bảng Resco Explorer V6.17 vẫn dùng được đó bạn

CongNam

Ở trong diễn đàn không cho phát tán key,:D có gì bạn PM qua yahoo mình gởi cho.

V_Hoa

thanks bác bonmat thêm một lần nữa , em đã đăng kí được rồi, và cũng cảm ơn các bác kia nữa vì lòng nhiệt tình ^^!

rosa

Bảng Resco Explorer V7.02 mình nghe nói có lỗi khi tạo thư mục mới . Nhưng mình cài vô đâu có gì vẫn tạo thư mục mới bình thường mà .
@Nguyên văn bởi V_Hoa Xem Bài gửi
Các bác cho em MTK của Resco explorer 2008 V7.0 với ... em dow mấy link trong các trang trước đều bị die hết . thanks các bác
K@y của bảng Resco Explorer V6.17 vẫn dùng được đó bạn

Resco đã âm thầm fix cái lỗi ngớ ngẩn này rồi bạn ơi :p

hita_618

bạn muốn có thì phải để lại owner chứ, lấy theo owner mà

mình đã tự mò đc KKK rồi , nhưng cho mình hỏi mình cài resco today vào đc khoảng 5 phút là nó kô cho dùng nữa, bạn có thể chỉ mình cách cài nó đc kô ? vì mình thích resco lên màn hình today.

hlp

bạn có thể chụp hình thông báo lỗi của nó được ko?
có thể là do lúc bạn chưa đăng kí thì chỉ dùng được thế thôi chăng ?

LuongQuang

Super V.I.P

Resco Explorer 2008 v7.03

Phiên bản cập nhật tiếp theo của phần mềm quản lý file này!
Các thay đổi cập nhật chính về font chữ, addin của FTP...và các lỗi phát sinh trong bản trước (hoàn thiện fix lỗi)!

Ra sớm hơn 1 ngày so với công bố (dự định ngày 10-7) hi vọng không còn bugs gì :-?
Xem thêm và tải phần mềm tại trang chủ:

Mã:
http://resco.net/pocketpc/explorer/downloads.asp

ĐK vẫn như cũ! ;)

lyductuong

không được phép truyền bá hay xin key trên diẽn đàn đâu bạn nhé,bạn hãy dùng chức năng pm:)

Các Pro ơi cho e hỏi chức năng pm là gì vậy, các a thông cảm e là thành viên mới nên không biết!
Sẳn các a cho e hỏi luôn e muốn đưa các phần mềm mà mình có để gửi cho các anh em cần thì mình làm sao vậy?

blackdoor

Manager
Các Pro ơi cho e hỏi chức năng pm là gì vậy, các a thông cảm e là thành viên mới nên không biết!
Sẳn các a cho e hỏi luôn e muốn đưa các phần mềm mà mình có để gửi cho các anh em cần thì mình làm sao vậy?

PM là tin nhắn riêng trong forum. Bạn muốn gửi soft thì up lên một host nào đó, mediafire chẳng hạn, rồi đưa link trong bài viết. Lưu ý quy định của diễn đàn nghe bạn.

cupa345

Chức năng My FTP locations hiện diện trong resco đã lâu,nhưng nó dùng để làm gì vậy nhỉ?
Từ trước tới chừ cài toàn loại bỏ add in này,hôm nay mát trời.....:D:D:D:D

LuongQuang

Super V.I.P
Các thay đổi chính ở bản 7.04:

• WatchFolder-work also on background
  • Registry-new value created in current folder
  • Bug fix: sort order was changed after leaving favorites
  • Recyclebin bug fix
  • FTP bug fix (upload via Copy to/Move to)
  • Font settings bug fix
  • ...and several bug fixs and improvements

Như vậy vẫn chủ yếu fix các lỗi nhỏ chứ không có gì mới! :-?
ĐK của bản cũ vẫn dùng được! b-)b-)

longpl

Active Member
Chào các bạn ! các phiên bản sau nầy khi cài xong, chọn Menu\View\Details (kiểu để

vuốt ) thì các file con bị lổi font NGÀY còn thư mục thì vẩn bình thường !

Các bạn có bị vậy không . Cho ý kiến với .Xin cảm ơn .

ecoli

Chào các bạn ! các phiên bản sau nầy khi cài xong, chọn Menu\View\Details (kiểu để

vuốt ) thì các file con bị lổi font NGÀY còn thư mục thì vẩn bình thường !

Các bạn có bị vậy không . Cho ý kiến với .Xin cảm ơn .
Lỗi font ngày là sao? Bạn có thể nói rõ không?
Máy mình vẫn bình thường mà bạn.