• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RESCO EXPLORER 2010 v8.10

longgiang81

Super V.I.P
Cái này ko tích hợp Today plugin đâu, cả Registry Ad-in nữa. Chỉ có duy nhất Rescoexplorer thôi.

Ai nói với bạn là ko tích hợp Today Plugin chứ, chắc bạn lần đầu dùng sản phẩm của Resco :)), quay lại trang trước tải bạn nhé hoặc cài trực tiếp từ file *.exe sẽ có sự lựa chọn cho bạn khi cài b-)

kukingkong

Màn hình của mình đây

Bạn cần dùng 1 trình sửa ảnh, dễ nhất là Photo Enhance của ACD đơn giản hơn Photoshop, chỉnh các hình có kích thước từ 50x50 & 50x12 xuống 32x32 & 32x7 là xong (khi resize chỉ cần giữ nguyên tỷ lệ 1:1).

Đây là bộ QVGA pin Energizer tôi đã resize.

Tmap

Super V.I.P
Resco Explorer 2007 v6.15 Beta

Resco Explorer 2007 v6.15 Beta

Ứng dụng quản lý file trên PPC nổi tiếng của Resco, phiên bản tiếp theo v6.15Beta, hứa hẹn sẽ sớm có bản Final

New:
*Hỗ trợ xem các file *RAR
*Hỗ trợ tốt hơn cho WM6
*Sự chuyển động tiên tiến (lên/xuống, trái/phải)

Tải phần mềm tại:
Mã:
http://resco.net/downloads/rescoexplorerbeta_p.arm.cab

MTK cũ vẫn hoạt động tốt với phiên bản này.
=D>=D>

linhlk

Rõ ràng pm ghi rõ là V.6.11 sao bác tmap lại bảo là V.6.15 nhỉ:-?
Nó là 6.11beta5 đó bạn, ở Resco nó cũng ghi là 6.15 thôi (tmap)

Last edited by a moderator:

HaChau

Super V.I.P
Tôi vừa HR & cài lại Resco Explorer 2007 v6.10 tiếng Việt. Lạ 1 cái là ko tìm đâu ra Today plug-in như hồi trước.

Trong các mục của Today settings đều ko có tên thằng này.

Các bác chỉ giúp. Thanks.
Bản Resco 2007 tiếng Việt 6.10 (gồm cả Today, FTP, Registry) bạn lấy ở đây nhé.
Chao ban!

Minh load resco explorer 2007 ve ma khg co crack dc xin goi giup minh link

Thanks
File phá khoá cho rất nhiều phần mềm thì bạn lấy ở đây.
File dữ liệu cập nhật các chương trình/phiên bản mới thì bạn lấy ở đây.

Thân!

Tmap

Super V.I.P
Resco Explorer 2007 v6.15

Resco Explorer 2007 v6.15

Phần mềm quản lý file nổi tiếng trên PPC của Resco đã quá quen thuộc với chúng ta, phiên bản mới chính thức ra mắt v6.15
So với bản Beta mình đã giới thiệu thì không có khác biệt gì lắm, tuy nhiên ở phiên bản Final này thực sự tốc độ đã được cải thiện đáng kể.
Hỗ trợ tất cả các HDH.

Tải phần mềm tại trang chủ:
Mã:
http://resco.net/pocketpc/explorer/downloads.asp

Dùng MTK mới đã được đưa vào DS để ĐK. Lưu ý là MTK cũ không có tác dụng với bản mới này.

Một cách khác để lấy số ĐK cho những bạn gặp rắc rối với MTK trên PC như sau:
1- Bạn vào trang Web sau:
Mã:
https://developer.handango.com/RegCode.jsp
2- Tại dòng "RPN String" nhập mã sau:
Mã:
i 0 == 35783 * key + c 255 & i 615 + * + c 255 & 23 % 1 + * 256 |
3- Nhập tên Owner của bạn
4- Nhập mã sản phẩm của bạn
5- Bấm Caculate Registration Code và lấy mã ĐK
Enjoy!

Chỉnh sửa cuối:

echvang

Code:
https://developer.handango.com/RegCode.jsp2- Tại dòng "RPN String" nhập mã sau:
Code:
i 0 == 35783 * key + c 255 & i 615 + * + c 255 & 23 % 1 + * 256 |3- Nhập tên Owner của bạn
Enjoy!

Bác ơi, bác cho em hoi: Cái mục 4. Nhập mã san phâm cua bạn. Vậy thi em nhập cái gì hả các bác??
Nếu không bác nào giúp em, owner của em: Pham Ngoc Luong
Thank các bác

ThaiKien

Super V.I.P
Code:
https://developer.handango.com/RegCode.jsp2- Tại dòng "RPN String" nhập mã sau:
Code:
i 0 == 35783 * key + c 255 & i 615 + * + c 255 & 23 % 1 + * 256 |3- Nhập tên Owner của bạn
Enjoy!

Bác ơi, bác cho em hoi: Cái mục 4. Nhập mã san phâm cua bạn. Vậy thi em nhập cái gì hả các bác??
Thank các bác
Cách thức này không đúng với hết các owner đâu, nhất là owner có dấu cách hay dấu chấm, nhiều khi vẫn bị lỗi vì các chuỗi không nhận dạng, tốt nhất các bạn nên sử dụng MTK được đưa vào DS.
Các bạn chú ý nếu muốn xin code đăng ký có thể PM cho các Mod, tránh xin trực tiếp trên diễn đàn, tất cả các bài viết xin code đăng ký sẽ bị DEL đó!

Thank các bác

Bạn chỉ cần nhập code và Owner thôi là được rồi, dòng mã sản phẩm ko cần phải nhập đâu!

HaChau

Super V.I.P
quái lạ, sao tui reg = cả 2 cách: xài MTK trong DS cũng như vào developer.handango.com đều ko đc vậy các bác (vẫn báo sai code, PC đã cài .net 2 rùi)?
Bản Resco Explorer 6.15 và bản cũ hơn có mã số đăng ký khác nhau. Bạn kiểm tra lại cho đúng phiên bản của MTK không nhé.

Tmap

Super V.I.P
MTK.RescoExplorer.6.15.pocketpc.fixed

MTK.RescoExplorer v6.15FIXED

MTK của Resco Explorer v6.15 bản Fix lỗi, bản này Fix lỗi sai code ĐK đối với các Owner dùng Unicode như tiếng Việt hoặc Owner kèm theo các ký tự đặc biệt, MTK này sẽ cho bạn 3 code bạn dùng code nào cũng được.

Azumy

Cái này dùng tốt, mình tìm mãi. Thật tuyệt vời, trước mình cài MTK cần NET 2.0 mãi ko xong. Còn cái này chả cần NET 2.0 đâu. Cảm ơn nhé.

Không chỉ đơn giản như vậy mà bản sau này cai tiến hơn rất nhiều, nếu như trước kia mình cài lên thẻ, sau khi HR thì không dùng được và phảo cài lại thì này các bản này sau khi cài lên thẻ, up rom , HR máy đều có thể truy xuất shortcut của nó ra program và dùng rất dễ dàng, không còn phải làm thêm thao tác cài đặt nữa.

ancola66

Super V.I.P
có pak nào có s erial hay k eygen của Réco 2005 ko trên máy mình báo "Resco Explorer 2005 há expired" roài help me plz T_T
.
Bạn nói không rõ rồi : Ý bạn là Có vừng cho Resco Explorer dùng cho WM2005 đúng không ? PM cho mình mình rang vừng cho:))

HaChau

Super V.I.P
có ai up hộ e cai resco regis + cr dc k ạ e là newbie nên chưa access trong DS được. thax nhiều or ai tốt bụng plz add yahoo id e vào với md_nos@yahoo.com e mới mua 1 con ppc nên muốn tìm hiểu thêm. thax mọi người jup đõ
Đã có bài của bạn thanhsu73 cho link download ở ngay trang trước rồi. Lần sau bạn nhớ search diễn đàn trước khi hỏi nhé. Xem qua cách search ở đây.

doibung0

có ai up hộ e cai resco regis + cr dc k ạ e là newbie nên chưa access trong DS được. thax nhiều or ai tốt bụng plz add yahoo id e vào với md_nos@yahoo.com e mới mua 1 con ppc nên muốn tìm hiểu thêm. thax mọi người jup đõ

Bạn chịu khó viết đủ 10 bài đi bạn. Qui định mà. Các thành viên của pdaviet, ai cũng phải trãi qua bước này cả. Cố gắng nhé.
Resco registry không cần crack đâu, nó chỉ là một phần mềm nhỏ kèm theo Resco explorer thôi, bạn chỉ cần đăng ký cho resco explorer thì registry cũng sẽ được đăng ký thôi. Tìm ở những trang trước có resco explorer và mtk đấy. chịu khó nhé!
Thân