• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco News - Đọc tin rss - Cập nhật tin tức hàng trên trên mobile

Status
Không mở trả lời sau này.

narus

Có vẻ như cái này không hỗ trợ tiếng Việt full phải không các bạn. Có một số chữ không thể nào hiển thị được, nhìn ngứa mắt thế

MinhThang

Manager
Có vẻ như cái này không hỗ trợ tiếng Việt full phải không các bạn. Có một số chữ không thể nào hiển thị được, nhìn ngứa mắt thế

Ngứa mắt là do máy của bạn, muốn hết ngứa thì chép fonts tiếng Việt vào là hết.

hieuhoang1

Hồi trước mình dùng e61i thì dùng pm này đc, nhưng cài trên e71 thì khi cài vào rồi và nhấn vào icon thì chỉ chớp 1 cái chứ kô vào đc, bro nào giúp mình với.

MinhThang

Manager
Hồi trước mình dùng e61i thì dùng pm này đc, nhưng cài trên e71 thì khi cài vào rồi và nhấn vào icon thì chỉ chớp 1 cái chứ kô vào đc, bro nào giúp mình với.

Có thể pm này không tương thích cho E71 bạn thử reset máy lại xem có mở được không.

spiderman_anhvu

Phần mềm này tương thích với các máy S60 3rd mà, không có lý gì mà lại không xài được đâu. Bạn cài bản ngôn ngữ gì thì bị như vậy!? Nếu cài bản tiếng việt bị lỗi thì thử xài bản tiếng anh xem? Hay bị đụng với phần mềm nào trên máy nhỉ :-?

hieuhoang1

Lúc trước mình cài bản tếng viết đc, bây giờ thì cài mà kô vào đc, mới cài lại bản tiếng anh đã vào đc hihi.

fptvn

Cần 100 cái Click Thank để hoàn thiện :D Hình ảnh Demo:

cảm ơn bạn nhièu lắm

mozilla

số IMEI của mình: 359319020648789 (E 63)
Bạn gửi mình kkk giùm nha

thanks bạn nhiều lắm

BuuPhucCT

Well-Known Member
số IMEI của mình: 359319020648789 (E 63)
Bạn gửi mình kkk giùm nha

thanks bạn nhiều lắm

Bài của mỉnh ở trên đã có thuốc rồi đó bạn. Cứ down về và tự lấy k3y đi nhé:D

Status
Không mở trả lời sau này.