• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Manager các phiên bản

minhcanvao

hehe... có cái Resco Photo Viewer 7.00 Beta dùng thì khỏi phải cài cái S2V nữa,vì cài cái S2V cũng chỉ là để thỉnh thoảng mang ra khoe với bạn bè cái đẩy đẩy để chuyển anh thì trông nó pro thôi

hungphilong

Resco Photo Viewer 7.00 Beta 3
Bản cập nhật hỗ trợ WM5-WM6.1

LuongQuang

Super V.I.P
Lỗi nghiêm trọng ở bản Beta3: Nếu dùng chức năng Delete Cache files (xóa các file tạm khi load ảnh để giải phóng bộ nhớ cho máy) thì sẽ bị xóa toàn bộ các file ảnh có trên máy mà chương trình có thể đọc được định dạng đó! :((

Chính vì lỗi trên mà Resco đã remove file cài đặt beta3 này trên trang chủ! =))

sasser

Lỗi nghiêm trọng ở bản Beta3: Nếu dùng chức năng Delete Cache files (xóa các file tạm khi load ảnh để giải phóng bộ nhớ cho máy) thì sẽ bị xóa toàn bộ các file ảnh có trên máy mà chương trình có thể đọc được định dạng đó! :((

Chính vì lỗi trên mà Resco đã remove file cài đặt beta3 này trên trang chủ! =))

thế bác có bị dính chưởng ko????

hungphilong

Resco Photo Viewer 7.00 Beta 4 demo version updated
bản cập nhật

What is new:

-Added rotation using gesture (slide your finger up or down on the picture to rotate it). So far it rotates the picture without the live preview and on the whole display (not only in one corner or so) and after your suggestions we will adjust it.
-Notes are displayed correctly in fullscreen view.You can also display the information about the picture (name, resolution, size), but not notes and info at the same time (so far). -Notes are saved to EXIF if set so.
*Please note that beta testing is always a risky business. Beta releases are not tested so intensively as the version that will be released officially so there might be a serious problem. If you do have some sensitive data on your device, we don't recommend you to participate on the beta testing, or create a backup of your data and place it outside the device (on an external data storage or PC).

htdungcaonguyen

Resco Photo Viewer 7.00 Beta 5

Resco Photo Viewer 7.00 Beta 5

What is new:
* Slideshow bug was fixed
* Bug when reaching the last picture in fullscreen was fixed
* Setting picture as Homescreen was fixed (now works also on WM 6.5 and covers also top and bottom bar)
* ASCI... text in Exif was fixed (removed)
* Double tap on small picture (if the setting Enlarge Small Images) zooms it to fit the screen, another will unzoom it to 100%

Chỉnh sửa cuối:

TranHuyen

các bác post bài để cứu em với!

Thật nghiêm trọng vì đã *delete cache flies* bây giờ mất hết dữ liệu quan trọng là ảnh và video mà bấy lâu nay em chụp và quay. Có cách nào convert hay restore lại được nhờ các chuyên gia cứu em. em chưa động chạm gì thêm vào từ khi mất dữ liệu! mong sớm có câu trả lời của các bác! Em dùng samsung i900. thanhks!!!

Sunlolo

Cho em hỏi 1 câu hơi ngu là bản beta thì dùng thế nào, bao giờ em nó hết hạn:p:p:p:p:p:-??

birdcut

Cho em hỏi 1 câu hơi ngu là bản beta thì dùng thế nào, bao giờ em nó hết hạn:p:p:p:p:p:-??
Beta là bản dùng thử để nhận feedback, xem cần phải sửa những gì thêm những gì, có nên tiếp tục phát triển hay không etc .... Và đã gọi là beta thì buộc phải miễn phí nên bạn yên tâm nó sẽ không bao giờ hết hạn. Nhưng trong quá trình bạn dùng thiết bị hư hỏng do sản phẩm này gây ra thì nhà sản xuất sẽ không chịu trách nhiệm.

NhatToai

Super V.I.P
Thật nghiêm trọng vì đã *delete cache flies* bây giờ mất hết dữ liệu quan trọng là ảnh và video mà bấy lâu nay em chụp và quay. Có cách nào convert hay restore lại được nhờ các chuyên gia cứu em. em chưa động chạm gì thêm vào từ khi mất dữ liệu! mong sớm có câu trả lời của các bác! Em dùng samsung i900. thanhks!!!
Tìm và tải về PM Smart_Flash_recovery và thử phục hồi lại.Âu cũng là cái giá cho việc test software.

MX31214

theo kết quả thì hôm nay cái phản beta 5 đã expired,ko bít có cách nào xài típ hoặc có bản mới ko nhỉ?

LuongQuang

Super V.I.P
Đã có beta 6 rồi đó. Bản này cũng chỉ có hạn trong tháng 11 mà thôi, chắc sớm có Final rồi! :D

Các cập nhật của Beta 6:

* gesture rotation (fully animated)
* resize, crop
* drawings
* gamma correction - fixed and working
* more settings (requested by some of you)
* more intuitive and better working upload
* improved memory (RAM) usage
* quicker loading (displaying) of thumbnails

Sau việc xóa cache bị xóa luôn cả các file ảnh trong device thì tác giả cũng đã khuyến cáo "không chịu trách nhiệm với các bản beta" rồi đấy! :D

Link tải:
Mã:
http://www.resco.net/downloads/pocketpc/viewer/en/PhotoViewerBeta_p.exe

slamdunk0208

ua? em nghe noi có cả bản be ta7 rồi? có bác nào có ko ạh? chcu1 các bác ngày đẹp trời

tung2003us

Beta là bản dùng thử để nhận feedback, xem cần phải sửa những gì thêm những gì, có nên tiếp tục phát triển hay không etc .... Và đã gọi là beta thì buộc phải miễn phí nên bạn yên tâm nó sẽ không bao giờ hết hạn. Nhưng trong quá trình bạn dùng thiết bị hư hỏng do sản phẩm này gây ra thì nhà sản xuất sẽ không chịu trách nhiệm.

Bản beta của resco viewer này có limit đó bạn. xài bản beta 7 thấy cũng good lắm!