• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Viewer_v4.30.2_S60v2 - Trình xem hình ảnh '' Cực Hot ''

nguoivodanhtx

Resco Photo Viewer v4.30.2 và Resco Photo Viewer v4.31.1 + Cr@ck , Code register đây là ứng dụng xem hình ảnh cực hay , là phiên bản dành cho dòng S60 . Ứng dụng Resco Photo Viewer cho phép bạn xem hình ảnh ở nhiều chế độ . Mình đã đưa thêm file thay đổi Icon ứng dụng , các bạn chỉ cần install ra là ok . Và đưa thêm chương trình lấy Code nữa . Các Bạn mở trên PC và nhập Imei máy điện thoại để lấy Code nhé ! Bạn down về và tự khám phá và chia sẻ cho mọi người nhé ! Sẽ có rất nhiều điều thú vị trong ứng dụng này ! :p
Link trực tiếp mediafire :
http://www.mediafire.com/?cz5nim0xyqm
Link trực tiếp 4Shared :
http://www.4shared.com/file/131111866/14cc767f/Resco_Viewer_S60_4311_English.html

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

cái này có lâu rồi bạn àh, kết hợp pm này với IDesigner 1.36 thì sài sướng lắm đó, thanks bạn chia sẻ cho anh em

nguoivodanhtx

Nhưng đây là phiên bản cao nhất và cuối cùng dành cho S60v2 bạn ạ ! Phiên bản cũ là RescoViewer_4.30.1 cơ . Bạn nhìn hình minh họa hoặc down về dùng thử là sẽ thấy ngay mà .

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

Nhưng đây là phiên bản cao nhất và cuối cùng dành cho S60v2 bạn ạ ! Phiên bản cũ là RescoViewer_4.30.1 cơ . Bạn nhìn hình minh họa hoặc down về dùng thử là sẽ thấy ngay mà .
Posted via Mobile Device
cuô'j cùng sao bác Br. . . Hjx e ðang dùng ba?n 4.31 ðã viê.t hoá va Cr@ck! Hjx chác ba?n e ðang dùng là ba?n cuô'j Cuô'j ôy!

Mr_Sulla

Bạn à phiên bản cuối cùng của Resco Photo Viewer dành cho s60v2 là 4.31.1 cơ mà. Bạn vào đây thì biết

ngocthanhdhgtvt

Bạn à phiên bản cuối cùng của Resco Photo Viewer dành cho s60v2 là 4.31.1 cơ mà. Bạn vào đây thì biết
vấn đề là bạn này post nhiều phần mềm với nhiều topic thế mới gay, mỗi tiếng suất hiện một cái topic với pm có từ thời đồ đá:O
sao bạn ấy không cập nhật vào topic ứng dụng nhỉ:|

TruBic

Well-Known Member
Bạn ơi, dưạ vào đâu mà bảo là "cuối cùng". Bạn nên dùng từ cho chính xác để tránh gây tranh luận nhé bạn.
Xem link này http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=627895&postcount=3 xem bản 4.30.2 và bản 4.31.1 vh cuả nhóm SymPviet xem có phải bản cuả bạn là cuối cùng ko.
Đề nghị chủ topic edit xoá bỏ từ "cuối cùng" đi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Manhha44

Sao link down về máy tính toàn báo thấy có virus là sao nhỉ?Máy tính của mình đã cài phần mềm quét virus rùi.Có ai bít chỉ giùm mình với???Thanks nhiều !!!

MinhThang

Manager
Sao link down về máy tính toàn báo thấy có virus là sao nhỉ?Máy tính của mình đã cài phần mềm quét virus rùi.Có ai bít chỉ giùm mình với???Thanks nhiều !!!

Không phải đâu bạn, tại nó kèm pm lấy kkk trong đó nên thế, không sao cả úp lại cho bạn đây:

TruBic

Well-Known Member
bản này có lâu rồi RescoViewer_S60_4.31.1_English.zip‎ (vh kojiro mà).

Uh đúng là bản này có lâu và Việt hóa bởi nhóm SymPviet rồi nhưng đây là box S60 chưa VH mà bạn? với lại bản 4.31.1 mà anh thắng up cũng mới hơn bản mà chủ topic up mà.