• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Return to Mysterious Island

tal0v3t

=))game cũ post lai..do link mà MOD lần trước đưa lên bị die và đã closed topic

game khá hay 17MB

giải nén chép folder theo đường dẫn..và cài game là chơi ngon lành =))

Return to Mysterious Island

game phiêu lưu cực đỉnh

nghe đâu phải click thank mới down đc..MOD bảo thế =)) :-??

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

..link bị die..và đã closed topic..thỳ mới up lại ..chứ hok đâu có thừa công :-??

silver_knight

file corrup rồi bạn ơi. file volume... gì gì đó bị corrup nên không extract được. khổ nỗi không có file này là không play được mới đau chứ, bạn fix link lại cho mình nhé.thanks

tal0v3t

file corrup rồi bạn ơi. file volume... gì gì đó bị corrup nên không extract được. khổ nỗi không có file này là không play được mới đau chứ, bạn fix link lại cho mình nhé.thanks

mình giải nén ra vẫn bt mà..nếu bạn down hỏng mình gửi kèm file cài trong bài viết đó..bạn down về nha :| bài #1 đó ok=D>

thanhnam711

mình giải nén ra vẫn bt mà..nếu bạn down hỏng mình gửi kèm file cài trong bài viết đó..bạn down về nha :| bài #1 đó ok=D>

thanks bạn nhìu nhưng bạn hiểu lầm ý mình rồi, mình vẫn cài đặt bình thường nhưng chỉ chơi không được thôi. mình giải nén ra ok hết riêng có file volume gì đó bị lỗi không extract được. nếu bạn có file đó share cho mình nhé.thanks

tal0v3t

:-??làm gì có file volume nào nhỉ :D hok hiểu sao chứ mình vẫn run game đc mà ^^

thanhnam711

bạn tìm trong folder đi kèm file cài đặt ấy, nếu có thì share cho mình nhé

thanhnam711

à đó là file musique gì đó, mình nhìn nhầm là volume:D:D:D:D xin lỗi bạn nhé mình extract được rồi, tại cái winrar của mình bị gì đó.thanks