• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Revolution HD Android 4.4 KitKat | HTC Sense 5.5

hoangvanchung

Android 4.4 ko đc hỗ trợ chính thức từ flash nữa, cho dù cài thêm flash ở ngoài, thì khi nghe nhạc bằng những web ở Viet Nam, hay những app music như zing, nhaccuatui, đều bị lỗi là lag, giật khi mới bắt đầu, hoặc đôi khi ko thể chơi 1 bài nhạc.

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

Android 4.4 ko đc hỗ trợ chính thức từ flash nữa, cho dù cài thêm flash ở ngoài, thì khi nghe nhạc bằng những web ở Viet Nam, hay những app music như zing, nhaccuatui, đều bị lỗi là lag, giật khi mới bắt đầu, hoặc đôi khi ko thể chơi 1 bài nhạc.

Mình cài Rom ARHD v41 của mike và chính xác là vẫn xem được flash bạn nhé.
PS là mình dùng Dolphin

bekieukoyeu

Tình hình là em đang sài Rom Revolution HD 53.0 bật máy sạc không vào, cắm USB cũng không nhận, tắt máy nếu bật chế độ Fast boot trong phần Setting=>Power cũng không nhận sạc. chỉ khi hết sạch pin hoặc tắt chế độ Fast boot rồi tắt máy mới sạc đc.
Note: Vào Bootloader vẫn nhận USB như thường, em vừa Fast lên Recovery 2.7.0.0 và cài lại Rom này nhưng bệnh này vẫn không khỏi
Mong các Bro cứu em sớm sớm với :((