• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

REVOLUTIONARY - SET S-OFF & CÀI ĐẶT RECOVERY (Update)

venusian

Moderator
Cho minh hoi may htc chacha co s-off theo cach nay duoc ko?minh online bang dt len ko viet co dau duoc cac ban thog cam cho ninh nhe

Đọc lại bài đầu. Xem thông tin các dòng máy đc hỗ trợ.

tunglx

máy mình alf evo 3D HBoot 0018 đã hạ xuống 007. Đến bước s-off nhập beta key vào bảo revolutionary thì toàn báo "invali key" ko hiểu kiểu j loay hoay thử các kiểu từ chiều.

venusian

Moderator
máy mình alf evo 3D HBoot 0018 đã hạ xuống 007. Đến bước s-off nhập beta key vào bảo revolutionary thì toàn báo "invali key" ko hiểu kiểu j loay hoay thử các kiểu từ chiều.

Bạn nhập sai key. Bạn nên Copy cái key đấy ra 1 file Text mới. Kiểm tra từng kí tự chính xác lại. Rất hay nhầm lẫn giữ các kí tự với nhau

tnghiax

bị treo tại waiting for fastboot

mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng bị treo tại chỗ waiting for fastboot là sao mọi người.
nó cứ đứng chỗ Bootloader mà không tự chạy tiếp.

mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng bị treo tại chỗ waiting for fastboot là sao mọi người.
nó cứ đứng chỗ Bootloader mà không tự chạy tiếp.
Bạn rút cáp và đưa máy về Fastboot, sau đó cắm cáp kết nối lại chờ hiển thị USB thì thực hiện tiếp. Mà bạn đã bật USB Debugging trên điện thoại chưa vậy?