• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Revolve Green s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Revolve Green s60v3v5 by Duylinh27884

Một theme thiên nhiên với bộ icon của Attisx VOA, mìh edit lại từ theme Revolve,một theme mà trước đây mình rất thích trong một thời gian dài:D

Link Download

Dragon459

Manager
Đụng hàng màu xanh rồi bác. :p Em cũng đang chốt nốt vài chỗ rồi làm previews lên giờ :ar!

teenbn

Hình như chỉ còn mấy mod còn trung thành vs s60v5 thôi nkỉ.năm kia em mới tham gia vẫn sôi nổi lắm mà :(.mà hình nkư nokia cũng bỏ rơi luôn s60 r.android giờ bành trướng quá mà nokia cũng chả làm gì để cạnh tranh.thất vọng quá.con x6 của e cũng đã rất tã.có lẽ e cũng k dùng nokia nữa nkưng cũng tiếc công sức dành cho s60v5.cook fw nọ kia,edit các loại theme,thậm ckí chả baoh chơi game vì sợ máy nóng hỏng nhanh.nkưng máy cũng đã già.k tkể tiếc nữa.cảm ơn nkững ng vẫn yêu s60v5 nkư các bác.tạm biệt symbian :-h

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
Hình như chỉ còn mấy mod còn trung thành vs s60v5 thôi nkỉ.năm kia em mới tham gia vẫn sôi nổi lắm mà :(.mà hình nkư nokia cũng bỏ rơi luôn s60 r.android giờ bành trướng quá mà nokia cũng chả làm gì để cạnh tranh.thất vọng quá.con x6 của e cũng đã rất tã.có lẽ e cũng k dùng nokia nữa nkưng cũng tiếc công sức dành cho s60v5.cook fw nọ kia,edit các loại theme,thậm ckí chả baoh chơi game vì sợ máy nóng hỏng nhanh.nkưng máy cũng đã già.k tkể tiếc nữa.cảm ơn nkững ng vẫn yêu s60v5 nkư các bác.tạm biệt symbian :-h

Những lời tâm sự của bạn sẽ là nguồn động viên lớn cho những người yêu thích, trân trọng dòng s60v5 cũng như Nokia.=D>=D>

doduythangvn

mình sẽ cố trung thành với v5 cho đến lúc nóng máy cháy buri thì thôi phải đam mê là chính ,dùng những cái gì phải cổ thì mới thấy hết giá trị của nó :-?