• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RHODIUM WM6.5 ROM V04 >>> V05 (Core 23037) với MANILA 2.6

Status
Không mở trả lời sau này.

ruoicom

Em lại có điều hỏi nữa đây ạ, em up ROM xong rồi, V04, hay v05 có điều mà em thấy ko tiện đó là mỗi khi em nhập pass để unlock thì nó lại hiện ngay ra danh bạ, em thử tìm cách để bỏ đi mà ko đc. Bác Quang có thể chỉ giúp em xem làm cách nào để mỗi lần nhập pass để đăng nhập vào thì ko phải nhìn thấy cái danh bạ điện thoại đc ko ạ?

Có bác nào giúp em đc ko ạ???:-??

PhamQuang

Manager
Có bác nào giúp em đc ko ạ???:-??

Mình không để ý chức năng này, nhưng nếu Contacts nó hiển thị thì nhấn OK cho nó thoát đi, có mất công gì mấy đâu? :D
Dùng S2U2 cho đẹp và thuận tiện hơn bạn ạ. :D

hung0511

thank bác nhìu nhìu .đúng la up xong em ko HR
rom chạy mượt
giao diện đẹp
theo riêng em thấy cái thanh ở dưới hơi to bác ạ.bác chuyển xuống dưới dễ dùng hơn nhiều ,nên em nghĩ ko cần để to .vì 1 số soft bị che mất 1 ít
=D>
chúc bác có nhưng bản rom tuyệt vời hơn nữa
thank you
I love you
hihi:)

PhamQuang

Manager
thank bác nhìu nhìu .đúng la up xong em ko HR
rom chạy mượt
giao diện đẹp
theo riêng em thấy cái thanh ở dưới hơi to bác ạ.bác chuyển xuống dưới dễ dùng hơn nhiều ,nên em nghĩ ko cần để to .vì 1 số soft bị che mất 1 ít

Hình như Admin nncuong cũng đã có bài giải thích vấn đề 1 số soft bị che thì phải?
Vấn đề ở chỗ các soft cũ trước đây hỗ trợ WM6.0, WM6.1 thì giờ đây tuy có chạy trên WM6.5 nhưng 1 số vị trí phím điều khiển sẽ sai hoặc bị che.
Đó là lỗi các nhà viết Soft chưa Update các phiên bản thích hợp với WM6.5 chứ không phải lỗi HĐH.

Status
Không mở trả lời sau này.