• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rick Rocketson! Game bắn súng hấp dẫn!

i_love_baby387

Game bắn súng nổi tiếng thế giới với hơn 1,4 triệu người tải xuống bây giờ đã xuât hiện trên Dt Nokia của bạn.
Đây là một game hay, đồ họa đẹp, cốt truyện hấp dẫn, và chạy cũng rất mượt mà ( Sis game)

KEY FEATURES:

* 14 cấp độ thú vị của trò chơi hành động
* Các loại opponents
* 2 loại vũ khí cho các anh hùng: laser & grenades
* Collectible bài: y tế, tiền thưởng và ammunition
* Các mối nguy hiểm môi trường, và lava traps
* Lưu các điểm cao ( cái này cho anh em phấn đấu )
* 15 nguyên bản amiga-phong cách nhạc từ Tempest và Reed

Cách chơi: Rất đơn giản

Sử dụng phím Joytick để di chuyển . Phím 1,2,3 để nhảy. Phím 4,5,6 để bắn. Phím 7,8,9 để ném bom ( đọc rất dễ dàng trong mục help )

Compatible with NOKIA Symbian S60 v3 devices:
Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5700 XpressMusic, Nokia 6110 Navigator, Nokia 6120 classic, Nokia 6124 classic, Nokia 6210 Navigator, Nokia 6220 classic, Nokia 6290, Nokia E50, Nokia E51, Nokia E61, Nokia E63, Nokia E65, Nokia E66, Nokia E71, Nokia N71, Nokia N73, Nokia N76, Nokia N77, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N80, Nokia N81, Nokia N82, Nokia N85, Nokia N93, Nokia N93i, Nokia N95, Nokia N95 8GB, Nokia N96
NOTE: This version is NOT compatible with Samsung Symbian devices.

Chú ý : đây là một game miến phí, lúc cài đặt sẽ xuất hiện logo quảnq cáo, các bác cứ kệ nó nhé. Lúc cài xong nó sẽ có kèm một chương trình quảng cáo và đòi kết nối mạng. Các bác Ok để nó gửi và xác nhận data nhé ( nếu không thực hiện điều này thì lúc vào game cũng phải làm.Chỉ lần đầu tiên thui.) Sau khi đã Ok thì các bác cứ Out ra và xóa nó đi nhé;) ( nếu không kết nối mạng lúc ấy mà xóa luôn là game không chơi được, phải cài lại đó ) Đừng có xóa nhầm game nhé. icon của game như trong hình ý ( không xóa cũng không sao)

Đã test trên N81.

Ps Em không seach được nên nếu trùng các mod thông cảm nhé;;)

Download http://www.mediafire.com/?mqzikm3l2gx

Chỉnh sửa cuối:

kuku001

cái game này nhìn hay quá.Cứ như cái Rockman ngày xưa chơi trên điện tử 4 nút của tàu :)).=))

khanhquan

bác ơi,sao chơi vậy,vòng 1 đi lấy chia khóa xong rồi vô tới cửa lại bắt chơi lại.không hiểu sao chởi luôn,bác hướng dẫn sơ sơ nhé

i_love_baby387

bác ơi,sao chơi vậy,vòng 1 đi lấy chia khóa xong rồi vô tới cửa lại bắt chơi lại.không hiểu sao chởi luôn,bác hướng dẫn sơ sơ nhé

Mở cửa xong đừng có chạy vô chỗ exit:( đi tiếp chỗ lúc Vướng không đi được ý;;) Chúc vui