• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ring-oldtone

Status
Không mở trả lời sau này.

HungManh

Mình rất kết nhạc chuông Ring-old (giống như DT bàn quay số) trong máy, nhưng từ khi mình UPROM V48 của bác PhamQuang nay ... Ring - old không c..ò..n nữa !!
Ai có thể cho mình cái này ??
Cám ơn rất nhiều

PhamHien

Mình rất kết nhạc chuông Ring-old (giống như DT bàn quay số) trong máy, nhưng từ khi mình UPROM V48 của bác PhamQuang nay ... Ring - old không c..ò..n nữa !!
Ai có thể cho mình cái này ??
Cám ơn rất nhiều

He..he..! Cái này dễ lấy không à!
1. Quay lại bản cũ, tìm vào Window là thấy nó liền, copy ra để dùng sau này
2. Xin của ai đó đang có nhạc này trong bản ROM cũ

Mình cũng có mấy bản Reng...Reng...kiểu cổ điển hay sao ý, để tìm và up lên host

HungManh

He..he..! Cái này dễ lấy không à!
1. Quay lại bản cũ, tìm vào Window là thấy nó liền, copy ra để dùng sau này
2. Xin của ai đó đang có nhạc này trong bản ROM cũ

Mình cũng có mấy bản Reng...Reng...kiểu cổ điển hay sao ý, để tìm và up lên host

Thế thì up hay gửi email cho mình xin mấy bản đi chuông hiện tại nhỏ quá. Cám ơn bạn nhiều nhé !!

kain87

Tiện xin mọi người bản "Jig" nữa, bản này có ở Rom gốc WM5 cho Atom đó, cám ơn trước nghe!:mad:)

ninhpt

Tôi có rất nhiều nhạc chuông cổ nhưng có cái này phê nhất gửi các pác xài thử xem có được không?

LuongQuang

Super V.I.P
Những vấn đề này lần sau sang Box nhạc chuông yêu cầu, thắc mắc nhé! :-??

Lock!

Status
Không mở trả lời sau này.