• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ringskin Pro - Caller ID v1.0.2 - Tùy chỉnh màn hình cuộc gọi của bạn (Rất hay)

venusian

Moderator
Ringskin Pro - Caller ID v1.0.2

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên.
Tổng quan: RingSkin cho phép bạn tùy biến màn hình cuộc gọi Android của bạn.

Tính năng:
  • Tùy biến hình ảnh màn hình cuộc gọi đến và đi.
  • Nhiều hình mẫu mặc định có sẵn. Hoặc sử dụng hình ảnh trên máy.
  • Tuỳ chỉnh chế độ trang trí.
  • Tùy chọn hiển thị toàn màn hình.
  • Tùy chọn trả lời với phím bấm hoặc trượt ngang.
  • Gán hình ảnh cho nhóm hoặc từng cá nhân.
  • Và rất nhiều tùy biến hay nữa chờ bạn khám phá :D

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Sha...la...la...la... Chờ đã lâu lắm rồi :)):)):))

Chủ thớt coi lại link down dùm cái!

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Thấy hay mà chạy không được chán quá

Mình dùng thử trên máy mình thấy ok ko sao cả. Dùng mấy hôm nay chẳng sao cả :D.
Có thể do nó ko tương thích với rom trên máy bạn. Bạn thử gỡ bỏ cài lại xem đc ko.

longvk

Cái này xài đẹp, Nhưng sao Button Close vẫn hiện bên ngoài mặc dù mình đã bỏ dấu stick " Show Close Button " trong Setting nhỉ ???

yeskia

Moderator
Cái này xài đẹp, Nhưng sao Button Close vẫn hiện bên ngoài mặc dù mình đã bỏ dấu stick " Show Close Button " trong Setting nhỉ ???

Thử tắt máy rồi khởi động lại xem cải thiện được không bạn!

huong1985

Mình đã cài trên htc chacha nhưng khi thưcj hiện cuộc gọi đi âm thanh chuông của máy minhf gọi đến nghe ko ro .khi máy kia kết nối thfi minh caì đặt là tắt ringskin thì lại nghe rõ là sao .bạn ơi trả lời vào mail .quangdong1982198482@gmail.com nhé vi minh khong len mang thuong xuyen duoc .xin loi vi viet tren dien thoai htc chacha ban nhe .

Kangmin82

Mình down vè rồi mà không cài được báo lỗi "Parse Error - There is a problem parsing the package" .. Có bác nào biết bị sao ko ah???

venusian

Moderator
Mình down vè rồi mà không cài được báo lỗi "Parse Error - There is a problem parsing the package" .. Có bác nào biết bị sao ko ah???

Lỗi tải về hoặc lỗi không tương thích.
Bạn tải lại rồi cài lại xem sao nhé. Nếu không đc thì là do không tương thích với máy bạn rồi.

Kangmin82

Lỗi tải về hoặc lỗi không tương thích.
Bạn tải lại rồi cài lại xem sao nhé. Nếu không đc thì là do không tương thích với máy bạn rồi.

Mình đã tải lại 2 lần vẫn bị lỗi vậy. Mình dùng Galaxy S2 có bác nào chung cảnh ngộ ko???