• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RingToggle 1.0.0-8 - Không muốn dùng nút Silent hay chẳng may bị gãy thì

duongmailinh

Bác chủ thớt cho em xin thuốc cái này đi. em cài 2 bản trên nó đều báo hết hạn sử dụng hết. mà hiện rất cần đây. hix hix. Mong các bác giúp giùm....

AquaSta

Moderator
Bác chủ thớt cho em xin thuốc cái này đi. em cài 2 bản trên nó đều báo hết hạn sử dụng hết. mà hiện rất cần đây. hix hix. Mong các bác giúp giùm....

Bạn cài link mình up ở bài viết trên hả? Sao lại hết hạn được chứ nhỉ? Bạn dùng iOS mấy?

duongmailinh

ok. Thank Bac. em lam duoc roi.
Van de la em down ve roi cai vo ma no ko vo. roi em lai cai tu PC suit thi het han. Nen em dung Cyder cai auto thi ok roi.
Thank bác rất nhiều

tinh_la_gi

Administrator

Cài trên Source PV chạy ngon với iOS

lecuongpht

kô down đc.Kick vào hiện ra link bắt đăng ký j ý.Kô down luôn đc là sao bro?Chả hiểu, toàn bắt kick vào nút request link.... thua rồi

AquaSta

Moderator
Cập nhật lại bản 1.0.0-4 (cập nhật cũ bị mất do lỗi database)

AquaSta

Moderator
Cập nhật RingToggle phiên bản v1.0.0-8 ở bài đầu tiên, xem hướng dẫn lấy đăng ký ở bài đầu tiên

nhathuy

Kết mỗi cái theme :D, nó là theme gì thế bạn ơi, tìm mãi không thấy, dùng đc cho 4S không nhỉ.