• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rise of Lost Empire v1.06 - Dàn trận chiến thuật cực hay của Game Loft!

tranvietanhvn

Rise of the Lost Empire là một game chiến thuật sâu sắc. Game đưa bạn vào cuộc chiến của loài người với bọn quái vật cho vận mệnh của trái đất. Bạn không cần chọn phe cho mình, bởi Rise of the Lost Empire cho hai chiến dịch, cho mỗi phe, để nhân đôi giá trị :D

Cốt truyện của game diễn ra sau 1 thế kỷ sống trong hòa bình, an lành và hạnh phúc..

Đến 1 ngày, quyền lực của bóng tối lại trỗi dậy, và cánh cửa địa ngục được mở toang :D

1 cuộc chiến mới lại bắt đầu, giữa các thế lực khác nhau :D

Bạn sẽ là người lựa chọn đâu là cái đúng, và bảo vệ chân lý đến cùng :D

Bạn sẽ hình thành quân đội để lãnh đạo và chiến đấu, các thành phố để xây dựng hoặc đánh chiếm, và các nguồn tài nguyên ( như trong Warcraft và StarCraft í )

Bạn cần xây dựng thành lũy, huấn luyện quân và lao vào những trận chiến đậm chất sử thi :D

- Có 2 phe, 1 là con người ( Human ), và 1 là Orc :D

- Có các nhiệm vụ ( campaign ) với khoảng 20 nhiệm vụ :D

- Có 20 đơn vị lính, và khoảng 20 đơn vị nhà cửa, căn cứ, .. :D

- 6 hero làm nhiệm vụ dẫn dắt ( chơi WR là quá quen rùi ) :D

Rise of the Lost Empire có đồ họa lộng lẫy và những bản soundtrack quá hay, cùng với những âm thanh như giọng nói và tiếng động môi trường chi tiết:D

Thật tuyệt vời và xứng đáng có mặt trong chiếc iPhone của bạn :D

Link v1.06 nhé :D

http://www.mediafire.com/?yomtvyeddzm

http://www.2shared.com/file/6561326/f61a7085/Rise_Of_Lost_Empires_v106.html

http://www.appscene.org/download.php?id=968534282

Chỉnh sửa cuối:

m600

Các bạn hiền vui lòng hướng dẫn cho mình cách qua Chapter IV .Chơi ko biết cách qua.chân thành cảm ơn.

baibac7

trước đây em cài game này abn 1.05bằng cách kéo các files app vào trực tiếp (ko dùng itunes) dùng winpc , bây giờ em mún cài bằng itunes (ban 1.06). Nên em đã xóa game đó trong mục Applications (cả trong strash/Application.xxx em cũng đã xóa luôn), sau đó em syns bằng itunes lại. Nhưng xảy ra sự cố: những game nào chưa từng cài đều chạy ngon lành, nhưng những game nào lỡ cài app và remove ra, bi giờ cài lại bằng itune đều bị nhận thông báo là "can not install because it already installed..."
em ko bít cách nào để giải quyết cả, ai bít cách hoặc có kinh nghiệm thì hướng dẫn em với.xin cảm ơn rất nhiều

thangna

chủ topic xem lại cái link media fire. ko down được thật đấy. 2 link kia vẫn bình thường nhưng down lại chậm lắm. :D

hoang3blc

bác ơi em xài iphone fw 2.2 cài vào trò này nó load cực lâu xong bị đá ra ngoài. Bác có thể chỉ cho em hoặc cho em đường link topic nào hướng dẫn chơi đc các game trên fw2.2 đc ko . em search mãi ko thấy