• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RM-505 CFW N97 Sym^3 V2.6 by Ntv_79 ngày 5.8.2011 [Bài #259 Tr.26]

blackpetal

tình hình là trước em dùng win xp để jaf giờ em dùng win bay ko biết có giống như cũ ko.mong anh hướng dẫn cụ thể cho em biết với.thank anh nhiều

Bạn lên google search "jaf cho win 7", sẽ có hướng dẫn cụ thể bạn nhé.

duc_nd

Mấy hôm nay bận quá, mải đi mõ cho bạn bè hack từ N82 cho đến E72 không để ý đến N97 thân yêu. Ntv_79 cố lên nhé, mình đang nghĩ đến Android. Lại phải đổi ý. Ngoài lề chút, bạn không về quê à tháng Vulan mà?

anhviet911

Cho minh hỏi với...
mình đã up mấy cái rom của bạn ntv_79 dùng rất ok...nhưng mình thắc mắc khi mình cài một số phần mềm như Smartmovie hay N-Gage thì mình hok thấy cái icon của phần mềm ở đâu hết....trong ứng dụng,trò chơi,công cụ,văn phòng.....đều không thấy...giúp mình với...

Ntv_79

Cho minh hỏi với...
mình đã up mấy cái rom của bạn ntv_79 dùng rất ok...nhưng mình thắc mắc khi mình cài một số phần mềm như Smartmovie hay N-Gage thì mình hok thấy cái icon của phần mềm ở đâu hết....trong ứng dụng,trò chơi,công cụ,văn phòng.....đều không thấy...giúp mình với...
Bạn cài bản khác xem, có thể bạn cài bản cr không tương thích nên nó không hiện icon. Đặc biệt là cái n-gage > trước mình nhớ là cũng phải cài đi, cài lại rất nhiều bản mới được.