• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RM-625 CFW C6v41 rofs by ngviethoa

ngviethoa

bồ ơi, sao music bản này bass íu quá zậy? Nghe bằng tai nghe wh-701 hix hix
chọn cái bass boss lên đi...
có bh bass mạnh đâu mà
vào rompatcher kick hoạt active bass boss nữa là dc
bác nói rõ hơn được ko bác .:))
xoá theo đường dẫn của mình đưa cho
hoặc tạo file text mà xoá trong nokia FW cleaner

caobang200

bác có thể cho xin mod ẩn widget clock với hiện logo mạng ko? tiện thể cho xin mod bell để a e cook chơi. thanks !

yamaha1992

kiếm cái themee đó là dc à.mình bỏ bớt đi cho gọn

uhm.cái ẩn hay k ẩn k quan trọng lắm nên thôi

mình để lại miniqwerty nên chỉ khoá k sử dụng cảm biến ánh sáng.k đẹp nhưng thêm dc mini .
hiện logo thì mặc định là ẩn logo mạng rồi
Cậu cho mình xin Link download Theme Belle được không? Thank trước nhé.

huutran77

Bản trước kết nhất cái icon mà bản này Hoa bỏ mấy cái icon đó rồi,icon này k đẹp bằng của bản trước,

M4_Vu0ng_001

bác hoà cho em hỏi lỗi không hiện mặt cười có thể do những nguyên nhân nào gây ra được không ạ,em nghịch fw thế nào mà mất luôn mặt cười rồi..,do font thì chắc không phải ạ...:(

ngviethoa

Bản trước kết nhất cái icon mà bản này Hoa bỏ mấy cái icon đó rồi,icon này k đẹp bằng của bản trước,
cái đó do mình thay đổi icon theme mặc định của nokia rồi.
bác hoà cho em hỏi lỗi không hiện mặt cười có thể do những nguyên nhân nào gây ra được không ạ,em nghịch fw thế nào mà mất luôn mặt cười rồi..,do font thì chắc không phải ạ...:(
kiếm file eikcoctl.dll trong sys bin.
lấy từ FW mình bỏ vào dc

xinhgiai00

sau 1 thời gian test cảm nhận: pin quả thực trâu, dùng lướt web nghe nhạc gọi nhiều trong đkiện sóng nửa cột mà đúng 2ngày mới tèo. Cảm ứnb nhạy và mượt. Icon ko đẹp bằng bản trước. Nghe nhạc xong thoát ra nó nhảy vào menu luôn. Monb bản sau chủ thớt sẽ làm vip hơn

Chỉnh sửa cuối:

i34_i3y_vjp

mình koo vào được càiđặt \ điệnthoại, cứ vào là out ra.còn lại thấy rất ổn. thanks bạn.

haitayhaiem

bác nào ở Hà Nội, rảnh dậy mình mấy cái vụ CFW, gà quá, đọc mãi không hiểu,hjc. Yahoo: good_guy9x@yahoo.com
Cái camera trước nó bị điên, k chụp được, cứ báo Xuất hiện lỗi...vui lòng khởi động lại máy, khởi động chục lần vẫn thế, 4mat vẫn k được. Nên mình mún Flash or JAF j đó thử nhưng k biết làm

biendt

bản này mình thêm 1 số mod ở bên ngoài vào.JAF binh xong .tét máy xong thi ko khởi đọng lên đc.màn hinh xuất hiện mấy vạch màu chia đôi màn hình.như vậy là sao vậy bác.

M4_Vu0ng_001

bản này mình thêm 1 số mod ở bên ngoài vào.JAF binh xong .tét máy xong thi ko khởi đọng lên đc.màn hinh xuất hiện mấy vạch màu chia đôi màn hình.như vậy là sao vậy bác.
quá dung lượng rof2 thì phải hoặc là do không làm đúng theo chỉ dẫn

biendt

quá dung lượng rof2 thì phải hoặc là do không làm đúng theo chỉ dẫn

máy bản cook khác mình mod vẫn bình thường mà.nhưng mà bản này mình mod 1 ứng dụng cũng bị như thế lun à.HÀ xong ko khởi động đc máy lun ấy.chẳng biết tại sao nữa.tiện thề cho mình hỏi những bàn cook FW khác nhau thì dùng chung 1 core đc không.hay phải dùng đúng core của nó vậy.mình mới dung NO 5233 nên vẫn còn gà.

M4_Vu0ng_001

máy bản cook khác mình mod vẫn bình thường mà.nhưng mà bản này mình mod 1 ứng dụng cũng bị như thế lun à.HÀ xong ko khởi động đc máy lun ấy.chẳng biết tại sao nữa.tiện thề cho mình hỏi những bàn cook FW khác nhau thì dùng chung 1 core đc không.hay phải dùng đúng core của nó vậy.mình mới dung NO 5233 nên vẫn còn gà.
thường thì dùng chung core nhưng có th dùng core riêng của tác giả như bản này chẳng hạn...
khi cho thêm vào để ý đừng để rof2 vượt quá dung lượng,tốt nhất nên dùng pm nokia firmware editor ấy,khi vượt quá dung lượng thì nó báo...