• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Robodef Pro – Game phòng thủ cực hay – Crack Free [By DaSuppaStudios]

Lori_hd

Robodef Pro” là tựa game phòng thủ nổi tiếng đến từ hãng game danh tiếng của Nga “DaSuppaStudios”. Trong game bạn sẽ phải tạo ra các tuyến phòng thử chắc chắn và hãy điều khiển linh hoạt không cho 1 xe nào của đối phương đi qua phòng tuyến của bạn

Tính năng:

Nhiều nhiệm vụ độc đáo
Tải các bản đồ mới thông qua 3G or GPRS
6 kĩ năng nâng cấp độc đáo
3 mức độ chơi khác nhau
Kẻ thù mới với khả năng đặc biệt

nguon blogmobilevn
download

hieuna

Cái này chơi giả lập thì ngon, còn trên điện thoại thì tập tin jar lỗi.

long_kk

mình rất thích thể lọai game này. Nhưng tiếc là tập tin jar bị sai.

long_kk

ngồi đợi bản crack va vh của các bạn vậy. Hôm qua vào blogmobilevn tải về nhưng nó đòi kích hoạt bằng tn.

Overheart

Huhu bạn crack gjúp mình đj, cáj này mình thích lắm, mình mua nhưng không được, vì toàn country thuộc Nga thôj

Overheart

Mọi người trong topic test link của bác Lori có bị như thế này k ? Chơi tới wave 6 của level 2 thì nó dừng lại ấy. E đã test và bị y như vậy. Bên blogmobilevn có úp link này

http://ge.tt/api/1/files/8L7aMtI/0/blob?download

có ai test thử rồi cho e xin ý kiến với. Anh Bờm thì bảo là chơi full nhưng e chơi k được