• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RockApp - Các phiên bản thay thế xứng đáng cho Cydia & Icy

Hướng dẫn rõ ràng và chi tiết ở bài đầu tiên rồi còn bảo không thấy nữa thì pó tay rồi :|
ặc, các bác pro, nghe là biết đọc là hiểu. Tôi mới dùng còn chưa biết Rock Extension lấy ở đâu nữa cơ?
Bác hướng dẫn rõ hơn xem nào!:((
Không đường link, không phần mềm --> chưa hiểu???

XuanTruong

Super V.I.P
ặc, các bác pro, nghe là biết đọc là hiểu. Tôi mới dùng còn chưa biết Rock Extension lấy ở đâu nữa cơ?
Bác hướng dẫn rõ hơn xem nào!:((
Không đường link, không phần mềm --> chưa hiểu???

App đã có sẵn trên Cydia sau khi máy được Jailbreak (Ở trên đã có hướng dẫn rồi còn đòi hỏi App gì nữa), nếu thích thì có thể Add Source này => http://repo.beyouriphone.com vào Cydia mà cài nhé, hoặc qua đây tham khảo các Source => http://pdaviet.net/showthread.php?t=59821&page=3 Nếu vẫn chưa hiểu thì Bạn nên tham khảo nhiều hơn nữa trước khi hỏi, vì tất cả đều đã có trên PV.

bemapsatthu

Đang xài Cydia nếu cài thêm Rockapp thì 2 phần mềm này có bị xung đột với nhau kô anh XuanTruong?

XuanLam

Phiên bản mới v2.18.2!

XuanTruong

Super V.I.P
Phải thừa nhận càng các bản Update sau chạy càng ngọt, nhanh hơi Cydia nhiều, mỗi tội chưa hỗ trợ tốt Font Unicode!

cho mình hỏi mình cài cydia rùi. thấy rock và icy hay hơn mình cài h mình có thể xóa cydia đi được không???có bị gì không

Zenki

Super V.I.P
cho mình hỏi mình cài cydia rùi. thấy rock và icy hay hơn mình cài h mình có thể xóa cydia đi được không???có bị gì không
Cứ để vậy mà dùng song song thôi chứ xóa kiểu gì? Cái này không thay thế hoàn toàn cho Cydia đc đâu!

Percy

Các anh ơi, trước em nhầm nhọt xóa RockApp. Bây h e vào Cydia install thì có lỗi "Size mismatch", em phải làm ntn ạ :). Em cám ơn trước ^.^

phaitimvay

RẤT ỒN ÀO VÀ ẦM Ĩ .. CUỐI CÙNG THÌ KHÔNG BIẾT NGHE AI....
EM CÀI Cydia .. EM THÁY ỔN.. CÓ LẼ KHÔNG LIỀU ĐỂ CÀI THÊM CHÚ NÀY NỮA !!

XuanTruong

Super V.I.P
RẤT ỒN ÀO VÀ ẦM Ĩ .. CUỐI CÙNG THÌ KHÔNG BIẾT NGHE AI....
EM CÀI Cydia .. EM THÁY ỔN.. CÓ LẼ KHÔNG LIỀU ĐỂ CÀI THÊM CHÚ NÀY NỮA !!

Nhắc nhở Bạn là hãy viết chữ thường, không viết chữ hoa hết nhé, Bạn Spam 1 loạt 7 bài trong 7 chủ đề đều vậy đó!