• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RockApp - Các phiên bản thay thế xứng đáng cho Cydia & Icy

XuanTruong

Super V.I.P
Mình phải add source lại từ đầu, cách cửa bác " Coá " là như thế nào vậy ?

Nếu Add đầy đủ các Source cần thiết cho Cydia TRƯỚC rồi mới cài RockApp thì khi chạy RockApp nó sẽ cập nhất các Source đã có từ Cydia sang mà không cần bất cứ thao tác nào khác nữa Bạn nhé!

XuanTruong

Super V.I.P
Update phiên bản mới v2.10.1

Medkid

cứ vài ngày nó lại ra 1 bản update có nghĩa là chưa có gì hay cả.

Zenki

Super V.I.P
cứ vài ngày nó lại ra 1 bản update có nghĩa là chưa có gì hay cả.
Phần mềm được Update liên tục có nghĩa là đã và đang trong giai đoạn phát triển tốt, được quan tâm và chăm sóc kỹ, Update để phục vụ thêm nhiều nhu cầu và tính năng. Còn xài phần mềm mà không bao giờ update thì mới gọi là không có gì hay.

XuanTruong

Super V.I.P
Support unicode chưa vây ta? Nhà ko có wifi để test :(

Vẫn chưa hỗ trợ! Vẫn cứ chờ dài cổ, được cái là đã Fix được mấy cái lỗi vặt (Khi cài đặt Soft có dung lượng lớn thỉnh thoảng bị đứng hoặc tự thoát ra), đồng thời Refresh nhanh hơn!;)

Chưa hiểu cái này cài thế nào nữa. Các bác cho ý kiến với. Giờ mình muốn bỏ Cydia sang cái này. Đọc mãi không thấy hướng dẫn. Vào App search cũng không thấy có phần mềm này.
Gửi hộ mình link theo địa chỉ tranngoctrungvnt@gmail.com

Zenki

Super V.I.P
Chưa hiểu cái này cài thế nào nữa. Các bác cho ý kiến với. Giờ mình muốn bỏ Cydia sang cái này. Đọc mãi không thấy hướng dẫn. Vào App search cũng không thấy có phần mềm này.
Gửi hộ mình link theo địa chỉ tranngoctrungvnt@gmail.com
Hướng dẫn rõ ràng và chi tiết ở bài đầu tiên rồi còn bảo không thấy nữa thì pó tay rồi :|