• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rơi tự do mà vẫn có thời gian chụp ảnh

Status
Không mở trả lời sau này.

hipnotype

Bạn nghĩ nó là khuyết điểm, nhưng mình lại thấy nó là ưu điểm. Đỡ phải quản lí thêm cái thẻ nhớ. tích hợp trong máy luôn cho tiện

Bác tu hú nói cũng có phần đúng . Nhưng các lỗi như em nói thì Htc vẫn còn tồn tại !

greenparrot

Htc nổi tiếng pin yếu và thiết kế không có gì nổi bật , camera lồi như núi lửa sau lưng , cục sạc cắm sau lưng xấu nữa ! Toàn điểm trừ :(

Đã nói cái cắm đằng sau không phải là cục sạc. cục sạc cắm bên hông kìa. Bác xài chưa mà nói pin yếu vậy. mà tất cả các loại đt cảm ứng thì dùng nhiều sẽ mau hết pin thôi

venusian

Moderator
Bạn nghĩ nó là khuyết điểm, nhưng mình lại thấy nó là ưu điểm. Đỡ phải quản lí thêm cái thẻ nhớ. tích hợp trong máy luôn cho tiện

Cái ưu điểm như bạn nói thì đối với những ai thích Vọc phá ONE lại là một yếu điểm.
Có khe cắm thẻ bạn sẽ dễ dàng sử dụng Gold Card cho việc cứu máy hơn.
Không có thẻ kèm không tháo đc Pin nên nghịch gì cũng vừa làm vừa lo. :D

greenparrot

Cái ưu điểm như bạn nói thì đối với những ai thích Vọc phá ONE lại là một yếu điểm.
Quá chuẩn. Like mạnh :D

hipnotype

[video=youtube;pG86FRiwJ_A]http://www.youtube.com/watch?v=pG86FRiwJ_A[/video]
Nhìn ông này mân mê test cái máy thấy thích thiệt !

ancola66

Super V.I.P
Htc nổi tiếng pin yếu và thiết kế không có gì nổi bật , camera lồi như núi lửa sau lưng , cục sạc cắm sau lưng xấu nữa ! Toàn điểm trừ :(
Chỉ một câu này là biết bạn chưa từng được cầm, thậm chí nhìn thấy ONE X thật roài:))

tuhugapmua

Mình không rành lắm về Gold Card gì đó. Chỉ là thấy đâu phải tự dưng bác 7 job lại bỏ cái thẻ nhớ cũng như cái ổ đĩa của pc ra khỏi sp. Tất cả bây giờ đều thông qua cáp, usb rất tiện. Bạn bỏ bao nhiu tiền mua 1 đóng đĩa thà bỏ 100k ra mua 1 cái usb 4G là được rồi.

thangbinhdauyeu

bác ơi e không hiểu chỗ tô đậm máy, bác làm ơn cho em tí để em còn biết với ạ. Thanks bác.

binhdinhnam

khiếp, đập con One X thấy thương. hay nhỉ màn hình bể mà cảm ứng vẫn hoạt động đc :-O

Status
Không mở trả lời sau này.