• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

☢ [ROM] 01/09/2012 | ICS NonSense® 4.0 | AOSP Feel | Senseless | ☢

joeD

H-boot 11 thì chắc vẫn là GB,nếu OTA thì nó thành 1.53.0007 rồi

Mình đang dùng ROM cool v12 thấy cũng khá ổn,bạn dùng Sense4 vụ Camera 3D thế nào vậy?

bác dùng bản Cool v12 thì bác xóa những App system nào để tiện ích cho ROm hơn? Tiết kiệm pin hơn nè?

tommy_cool

Edit lại 1 tí :(
Mình hôm nay cắm sim vào gọi thì không thực hiện đc cuộc gọi đi và đến ! Ko hiểu có ai bị như mình không :(

Chỉnh sửa cuối:

dhnghia

rom này cài dc PGM - Ponury Gesture Mod ko ạ ? thời gian chờ của Pin có dc hơn 2 ngày ko ạ
bản rom ship thì thời gian chờ lên dc hơn 2 ngày ,gần 3 ngày

peopot26

Cần giúp đỡ

Ai giúp mình với!!!! mình down bản ROm này về cài bằng Revovery nhưng khi cóp file.zip vào thẻ nhờ rồi thì vào recovery tìm lại k thấy file đó.ai biết chỉ mình với. cảm ơn.

Ai giúp mình với!!!! mình down bản ROm này về cài bằng Revovery nhưng khi cóp file.zip vào thẻ nhờ rồi thì vào recovery tìm lại k thấy file đó.ai biết chỉ mình với. cảm ơn.
Bạn phải vào Install zip from sd card -> Choose zip from sd card thì mới thấy nhé.