• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM]11-04-2012 | IceColdSandwich - 7.2 - AOKP | FAREWELL EDITION

ZphilongZ

Hu Hu! Không lẽ em cũng .. kiếm vợ bé?

NGoài lề xíu, con DHD còn 90% giờ giá khoảng nhiu các bạn?

Chỉnh sửa cuối:

shockwavecb

hix không hiểu sao,cứ up bất kỳ Rom ICS nào thì nghe nhạc toàn bị lỗi,ai biết lý do tại sao ko :(

shockwavecb

t chuyển qua dùng TTPOD mà vẫn thấy bị,cứ up Rom ICS là bị,còn các Rom khác thì ko sao...thế mới lạ @@

tinh_la_gi

Administrator
hix không hiểu sao,cứ up bất kỳ Rom ICS nào thì nghe nhạc toàn bị lỗi,ai biết lý do tại sao ko :(
Xóa hết nhạc trên thẻ nhớ và chép lại vài bài thử xem sao nhé ... trình nghe nhạc ics nó chỉ đôi khi bị crash thôi ... chứ vẩn phát tốt

shockwavecb

Xóa hết nhạc trên thẻ nhớ và chép lại vài bài thử xem sao nhé ... trình nghe nhạc ics nó chỉ đôi khi bị crash thôi ... chứ vẩn phát tốt
uk,có thể là lý do này.bởi vì khi phát nhạc thì bài được bài ko,mấy bài nhạc DJ thì ko sao,cứ nghe cái thể loại nhạc nhẹ thì dis =)) thế mới hài

shockwavecb

uk,có thể là lý do này.bởi vì khi phát nhạc thì bài được bài ko,mấy bài nhạc DJ thì ko sao,cứ nghe cái thể loại nhạc nhẹ thì dis =)) thế mới hài

huysnet

Bản này dính lỗi reboot ai gặp phải vấn đề này trên DHD không vậy.khi tắt nguồn thì máy tự động reboot lai mà không tắt hẳn.nản thật

tinh_la_gi

Administrator
Bản này dính lỗi reboot ai gặp phải vấn đề này trên DHD không vậy.khi tắt nguồn thì máy tự động reboot lai mà không tắt hẳn.nản thật
Chưa thấy lổi này !
Off là off luôn chứ ko thấy có hiện tượng gì lạ !!! :D

tinh_la_gi

Administrator
Còn em thì chưa bản nào tắt dc hẳn:)):)):)) chả sao mình tắt làm gì cơ chứ:D
:D Cứ như hỏi "pin dùng lâu lâu" trả lời "cả tháng chưa hết" vì tối nào cũng cắm sạc lấy gì hết :))

Bản 7.3 về pin thì TLG thấy nó cũng ngan 7.2
Video thì bug (cài app trên Google Play về khi cần - TLG hỏng có quay nên thôi cho qua)
Phát video thì mặc định lỏm cực .. cài thêm Mx Player thì chuẩn khỏi chỉnh
Đèn 4 phím cảm ứng đôi khi điên ko chịu sáng ! :D

Còn bệnh off mà "ko hoàn toàn" thì chưa thấy ;;) (Chắc hên :p)

Có thể dùng thử bản
7.4.AOKP-test4 - 22-04-2012
updated MMS app with emoji icons supportadded Ukranian keyboard T9added more carrier text options - info: http://goo.gl/lGbkMremoved horizontal style switcher from ROManager to eleminate FCsadded ApexLauncher V1.1.0-beta4 as a Home Launcher option updated kernel to 9.5.1 BFS

bản test 4 này đổi kernel lên 9.5.1 nhé ... và kill nhiều dịch vu tính từ bản test 1 -> test 4

trinh12345

Pda việt giờ vào giao diện quá lởm, lỗi tùm lum mà sao admin ko thèm quan tâm??? Đã bị khoảng tuần nay rồi, buồn!!!