• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][14/06/2011] Stupid Inspire 4G & DHD (GB - sense 3.0)

ZphilongZ

V7 mình flash cũng ko được, sau đó mình quay lại bản 6.7 rồi dùng ROM mânger up lại bản 7 thì lại được ( không Wipe)

dungphp

Tiến nhanh ghê cha nội ! Đã sang đây rồi ! Giờ mua cái DHD có rẻ kg nhỉ ? Kg có trò gì nghịch kể cũng buồn !

nghienPC991

Sao nhiều bạn flash V7 bị lỗi dừng lại ở logo HTC nhỉ. Mình flash bình thường mà. Các bạn nên Full-wipe trước khi flash để đảm bảo độ "an toàn" :D

thongdtk3

Sao nhiều bạn flash V7 bị lỗi dừng lại ở logo HTC nhỉ. Mình flash bình thường mà. Các bạn nên Full-wipe trước khi flash để đảm bảo độ "an toàn" :D

Các bạn dùng bản 7.0 cảm nhận hiệu suất thế nào.. mượt ? tốn ram tốn pin không ?

nghienPC991

Các bạn dùng bản 7.0 cảm nhận hiệu suất thế nào.. mượt ? tốn ram tốn pin không ?
Cảm nhận trong ngày đầu tiên sử dụng là mượt mà, cảm ứng tốt, không giật và lag như trên video preview của 4rum CoreDroid. Test điểm quadrant thì được 1535 :|Ram xem trong Task manager thì free >120MB (thời điểm viết bài này thì free 176MB :D) còn xem trong phần Application-->Manage applications-->Running thì free 374MB. Mình để 3G 24/24, có đọc bào bằng wifi (khoảng 7m), nhắn 2 tin, nghe gọi ~5m, push mail 24/24, nhận 5 email thì đến bây giờ là 21h22m và pin còn 63% Theo mình thì như vậy cũng không quá tồi =D>

moa780

Tiến nhanh ghê cha nội ! Đã sang đây rồi ! Giờ mua cái DHD có rẻ kg nhỉ ? Kg có trò gì nghịch kể cũng buồn !

Mr Dũng lam hẳn em sentation đi (nhưng chưa nghịch dc gì), mình vừa bán HD2 tmous thêm 1,5tr ăm e DHD 7,5tr dùng cung ổn
ông stupid1314 chém gió kiến thức Rom ỏm tỏi bên HD2 sang đây copy bản Core này dúng là 1314 stupid chán

stupid1314

Mr Dũng lam hẳn em sentation đi (nhưng chưa nghịch dc gì), mình vừa bán HD2 tmous thêm 1,5tr ăm e DHD 7,5tr dùng cung ổn
ông stupid1314 chém gió kiến thức Rom ỏm tỏi bên HD2 sang đây copy bản Core này dúng là 1314 stupid chán

:)):)):))=))=))=))=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Tác giả là chủ Topic làm ROM tốt thì tốt nhưng lưu ý danh từ cho chuẩn kẻo khách "quốc tế" người ta cười cho đấy nhé. :D
- ROM là viết tắt tiếng Anh là HDH
- ROOM: tiếng Anh là cái phòng.
2 từ khác nhau "1 trời 1 vực".
Đã Edit lại tiêu đề hộ tác giả rồi đó.

stupid1314

Tác giả là chủ Topic làm ROM tốt thì tốt nhưng lưu ý danh từ cho chuẩn kẻo khách "quốc tế" người ta cười cho đấy nhé. :D
- ROM là viết tắt tiếng Anh là HDH
- ROOM: tiếng Anh là cái phòng.
2 từ khác nhau "1 trời 1 vực".
Đã Edit lại tiêu đề hộ tác giả rồi đó.

Vâng, xin cảm ơn, xin cảm ơn :))