• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 2.11.02 cho UNI 5.2.1908 (Build 18508.0.7.0)

O2XDAEXEC

Em đang dùng Rom 2.11.03 PDS.Khi có người nhắn tin đến cho em thì tự nhiên Phone của em OFF,em phải vào Comm Manager để ON lên lại.Không biết bác nào có bị như em không nhỉ?

18S67705

Hiện nay thì bộ ROM gốc có tốc độ nhanh nhất, nhưng có 2 lỗi lớn đang tồn tại đó là Camera không ổn định vào Pin bị hụt nhanh. Các lỗi nhỏ khác đã fixed được.
Những bản ROM lấy Base từ 1708 của IVAN thì sửa được lỗi Cam và Pin nhưng tốc độ lại không được ưng ý lắm. Hiện nay tôi đang tạm dừng để tìm cách khắc phục lỗi Cam và Pin mà vẫn đảm bảo tốc độ :D

Bác có build lại ROM thì cũng chú ý chỉnh để có thể up trên G4 nhé, bản gốc em không thể nào up được...nhìn mọi người up xong và thảo luận mà thèm...8-|
Thạnks bác nhiều và chúc sức khỏe !!!!