• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 BY KWBR (XDA) DÀNH CHO HD

NhatToai

Super V.I.P
các bác cho minh hỏi gà 1 tẹo.có bản rom nào không tích hợp manila không.để máy chạy nhẹ,dạ này dễ bị treo máy quá,với lại mình chẳng thích manila lam

Dùng ROM(hoặc build) mà không có manila thì chán lắm bạn,nhìn vào thấy nó chả còn gì để chơi...
Vả lại nếu không thích manila thì vào Settings/Home tắt đi là xong thôi.

doquangduc

Well-Known Member
Thế là Kwbr không Cook Rom cho HD1 nữa rồi. Buồn quá, Anh em mau chóng chuyển sang HD2 thôi. HD1 sắp thất sủng thật rồi..:((

HoangVanC34

Cảm nhận đầu tiên là... chậm hơn 3.4. Sau khi cài các chương trình máy hay bị giật.

uukackac

Em thấy bản 3.5 hình như bị lỗi phần xem ảnh, mở album là nó lại nhảy về từ đầu. thử một đống thì thấy bản 3.4.2 là chạy ngon nhất, pin lâu nhất.

quecui

Mình thì lại hài lòng với bản dutty r15 hơn mặc dù set clock không ổn định, hay bị nhảy sang khu vực khác.
Bản kwbr thì bị lỗi không hiện sign bluetooth, wifi trên màn hình today :(

namfat

Hôm qua KWBR đã cho ra đời v3.5 rùi. Các bác vào test nhanh nhé

Link: http://vidmes.com/xda/Touch HD/ROMs/Kwbr/Topix/Kwbr_Topix_3.5_WM6.5.zip

Pass: kwbr topix 3.5

Ngoài ra còn có bản rom 6.1 V3.5 cho các bác nào thích đồ cổ tí nhé.

Link ROM 6.1: http://vidmes.com/xda/Touch HD/ROMs/Kwbr/Topix/Kwbr_Topix_3.5_WM6.1.zip

Pass vẫn như trên.

Oaa, chưa kịp test 3.4.4 thì đã có bản 3.5 rồi. Hic hic.
Thế mà có người nói Kwbr dừng sx ROM cho Touch HD rồi.

ntt2006

Oaa, chưa kịp test 3.4.4 thì đã có bản 3.5 rồi. Hic hic.
Thế mà có người nói Kwbr dừng sx ROM cho Touch HD rồi.

Có lẽ là do nhiều fan ủng hộ Kwbr kêu gọi tiếp tục cooke rom nên Kwbr đã đổi ý và cho ra bản mới liền.

namfat

Theo em bác chủ Topic nên edit lại bài đầu và cập nhật các bản ROM của Kwbr để mọi người theo dõi và download cho tiện. :D